คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5113086

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 1/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 2/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 3/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 4/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 5/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 6/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 7/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 8/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 9/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 10/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 11/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 12/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 13/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 14/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 15/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 16/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 17/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 18/19
รูป คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 589430) - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
3,300,000 (81,281 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
40.6 ตร.ม.

ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เติบโตเงียบๆอย่างมั่นคง

คอนโด 1 ห้องนอนที่ ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20 มอบผลตอบแทนค่าเช่าที่คาดการณ์ 4% พร้อมความต้องการเช่าทำเลดินแดงเกรด A ที่แข็งแกร่ง ด้วยส่วนลดจากเจ้าของ 8% และราคาที่เข้าถึงได้เพียง 3.3 ล้านบาท ห้องนี้จึงผสานทั้งความคุ้มค่าและศักยภาพผลตอบแทนที่มั่นคง เหมาะสำหรับผู้ซื้อที่มองหาการลงทุนระยะยาวในทำเลใจกลางกรุงเทพฯ

📊 คาดการณ์ผลตอบแทนค่าเช่า 3.9% สร้างผลตอบแทนที่มั่นคง

🟢 ทำเลดินแดงเกรด A ดีมานด์เช่าที่แข็งแกร่ง

📉 ส่วนลดจากเจ้าของ 8% เพิ่มความคุ้มค่าให้ผู้ซื้อ

🏠 ห้องแบบ 1 ห้องนอน ราคาแข่งขันเพียง 3.3 ล้านบาท

📍 ทำเลกลางเมืองที่มีศักยภาพการปล่อยเช่ามั่นคง

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 40.6 ตารางเมตร ชั้น 6, โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20 ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดินแดง ใกล้ MRT สุทธิสารติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:

  • ตู้เย็น
  • ไมโครเวฟ
  • เตาไฟฟ้า
  • ระเบียง
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2012
  • ฟิตเนส
  • สระว่ายน้ำ
  • สวน
  • เตาบาร์บีคิว
  • กล้องวงจรปิด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • ลานจอดรถในร่ม

ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่

เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้

ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

--- PropertyScout ---

รายละเอียด

  • Chateau In Town Ratchada 20
  • 3,300,000 (81,281 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Chateau In Town Ratchada 20

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
Centric Ratchada - Huai Khwang

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ควินน์ รัชดา 17
Quinn Ratchada 17

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ รัชดาภิเษก
Life Ratchadapisek