คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5400113

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 1/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 2/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 3/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 4/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 5/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 6/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 7/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 8/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 9/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 10/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 11/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 12/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 13/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 14/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 15/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 16/17
รูป คณาพญา เรสซิเดนซ์ 🌟PN-00006888🌟 - รูปที่ 17/17
ดูรูปทั้งหมด 17 รูป
18,500,000 (250,440 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 42
73.87 ตร.ม.

คณาพญา เรสซิเดนซ์ บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 2 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 42 และ 43

📏 ขนาดห้อง 73.87 ตร.ม.

ขาย 18.50 ล้านบาท

♻️รวมค่าคอมมิชชั่น 

💵 ผู้ขายเป็นคนจ่ายค่าโอน

💵 ผู้ขายเป็นคนจ่ายค่าภาษีทั้งหมด

💵 ผู้ขายเป็นคนจ่ายค่าภาษีธุรกิจ

📍คณาพญา เรสซิเดนซ์ ระยะทาง 290 เมตร หรือประมาณ 3 นาที เดินทาง BRT สะพานพระราม 9

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 850 เมตร จากคอนโด

🛒ร้านค้าใกล้เคียง

เทอร์มินอล 21 พระราม 3 – 1.3 กิโลเมตร (ขับรถ 4 นาที)

โฮมโปร พระราม 3 – 1.5 กิโลเมตร (ขับรถ 5 นาที)

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส บางคอแหลม – 2.1 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)

เอเชียทีค สกาย – 3.5 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)

เซ็นทรัล พระราม 3 – 3.9 กิโลเมตร (ขับรถ 8 นาที)

รายละเอียด

  • Canapaya Residences
  • 18,500,000 (250,440 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 888
  • 42
  • ตะวันตก
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 73.87 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
Lumpini Place Rama III - Riverview

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ สตาร์ วิว
Star View

0.9 กม.