ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4363615

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 1/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 2/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 3/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 4/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 5/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 6/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 7/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 8/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 9/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 10/11
รูป ขายเดอะ รูม สาทร-ตากสิน ห้องสวย ถูก วิวดี พร้อมอยู่ ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
6,300,000 (94,030 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 11
67 ตร.ม.

เดอะ รูม สาทร - ตากสิน ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Room Sathorn-Taksin (For Sale)

คอนโดเดอะรูม สาทร-ตากสิน (ขาย)

ติด BTS โพธิ์นิมิตร

‼️ขายขาดทุน 6.3 ล้านบาท

รายละเอียด

- ชั้น 11 วิวสระว่ายน้ำด้านหน้า

- ขนาด 68 ตรม.

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ชั้น 11

- ชุดโต๊ะทานข้าว

- เครื่องซักผ้า

- โซฟาขนาดใหญ่

- 2 เตียงนอน

- แอร์ 3 ตัว

- เครื่องทำน้ำอุ่น

- เตาไฟฟ้าและห้องครัว Built-In

- ไม่ปล่อยเช่า เคยอยู่ไม่ถึงปี ห้องใหม่มาก

- ห้องตามหลักฮวงจุ้ย

สถานที่ใกล้เคียง

- BTS โพธิ์นิมิตร 300 เมตร

- BTS ตลาดพลู 800 เมตร

- BRT ราชพฤกษ์ 500 เมตร

- The Mall ท่าพระ 700 เมตร

- โรงพยาบาลสมิติเวชธนบุรี 700 เมตร

- โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า

สนใจแอตไลน์ครับ มีแอตด้วยนะครับ

@841qqlnr

โทร.097-153-2826

รายละเอียด

  • The Room Sathorn - Taksin
  • 6,300,000 (94,030 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 11
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ รูม สาทร - ตากสิน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

0.3 กม.

เดินประมาณ 4 นาที