ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4120972

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 1/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 2/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 3/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 4/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 5/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 6/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 7/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 8/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 9/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 10/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 11/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 12/13
รูป ขายเดอะ ดิโพลแมท 39 ห้องสวย หรูหรา เฟอร์นิเจแร์ครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ สนใยแอตไลน์ครับ@841qqlnr - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
14,900,000 (252,542 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 14
59 ตร.ม.

เดอะ ดิโพลแมท 39 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รายละเอียด

For Sale and Rent The Diplomat 39 ( เดอะ ดิโพลแมท 39 ) | BTS พร้อมพงษ์

ประเภท : 1 Bedroom / 1 ห้องนอน

1 Bathroom / 1 ห้องน้ำ

Area / 59 sq.m. : พื้นที่ 59 ตารางเมตร

Floor / ชั้น : 14

Fully furnished / เฟอร์นิเจอร์ครบ

Sell Price / ราคาขาย 14,900,000 Baht

Rent Price / ราคาเช่า 55,000 Baht

สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

สระว่ายน้ำ ฟิตเนส

สนใยแอตไลน์ครับ มีแอตข้างหน้าด้วยนะครับ

@841qqlnr

โทร.097-153-2826

รายละเอียด

  • The Diplomat 39
  • 14,900,000 (252,542 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 14
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 59 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Diplomat 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Diplomat 39

182 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Diplomat 39

97 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 996 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23