ขายห้องใหม่ ไม่เคยอยู่ ตึก A ชั้น 10 วิวสระ วิวสวน
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5753032
เข้าชม :
แมเนอร์ สนามบินน้ำ เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ขาย 1 BEDROOM คอนโดแมนเนอร์ สนามบินน้ำ
อาคาร A ชั้น 10
พื้นที่ 26.17 ตรม. แบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ มีกระจกกั้นเป็นสัดเป็นส่วน
ห้องสภาพใหม่ ตั้งแต่ส่งมอบ ไม่เคยอยู่ ไม่เคยปล่อยเช่า
เข้าไปทำความสะอาดอยู่เป็นระยะ มีติดตาข่ายกันนกที่ระเบียง
วิวสระว่ายน้ำกลาง & วิวสวน
ภายในห้องมี : มีแอร์ 1 เครื่อง ชุดครัว Built in ของทางโครงการ
*************************************
ขาย 1.69 ล้าน
(ค่าใช้จ่ายวันโอนคนละครึ่ง)
Call : 095 – 692 - 2954
รายละเอียด
- Manor Sanambinnam
- 1,690,000 (64,578 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 10
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.17 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
103 ประกาศเช่า
59 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ
🔺 ขายคอนโด แมเนอร์ สนามบินน้ำ อาคาร B ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงพาณิชย์1 ห้องนอน29m2ชั้น 16฿1,790,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมเนอร์ สนามบินน้ำ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 1129559)2 ห้องนอน73.31m2ชั้น 3฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมเนอร์ สนามบินน้ำ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 1365355)2 ห้องนอน62.82m2ชั้น 7฿4,350,000UPDATE !
ขายคอนโด แมเนอร์ สนามบินน้ำ MRT-สะพานพระนั่งเกล้า บางกระสอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-101247 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅1 ห้องนอน39.2m2ชั้น 32฿2,300,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด แมเนอร์ สนามบินน้ำ MRT-สะพานพระนั่งเกล้า บางกระสอ เมืองนนทบุรี นนทบุรี CX-87415 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน78m2ชั้น 1฿5,490,000UPDATE !

SC0313🔥ขายด่วน แมเนอร์ สนามบินน้ำ 2นอน 73.31ตร.ม ชั้น4 ตึกC วิวแม่น้ำเจ้าพระยา🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛2 ห้องนอน73.31m2ชั้น 4฿5,490,000UPDATE !
SC0425💛ขายโครงการ แมเนอร์ สนามบินน้ำ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน27m2ชั้น 25฿1,750,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แมเนอร์ สนามบินน้ำ ใกล้ MRT สะพานพระนั่งเกล้า (ID 2643516)2 ห้องนอน62m2ชั้น 19฿4,599,999UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

5.4 กม.
6.6 กม.
7.6 กม.
6 กม.
9.2 กม.
5.5 กม.
3.1 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
3.9 กม.
4.5 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.