💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5538264

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 1/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 2/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 3/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 4/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 5/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 6/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 7/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 8/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 9/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 10/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 11/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 12/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 13/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 14/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 15/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 16/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 17/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 18/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 19/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 20/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 21/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 22/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 23/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 24/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 25/26
รูป 💖ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า  The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ / สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖 - รูปที่ 26/26
ดูรูปทั้งหมด 26 รูป
4,790,000 (82,586 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

💖💖 ขายห้องสวยพร้อมผู้เช่า The Tree Interchange (2 Bed 58.24 ตร.ม/4.79 ล้าน) ชั้น 10 ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ ใกล้รถไฟฟ้า MRT/ สนใจสอบถามได้นะคะ Line ID = atfirm2010💖💖

⭐รายละเอียด⭐

✅2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 58.24 ตร.ม. ตึก B ชั้น 10

✅แยกครัวเป็นสัดส่วน, พร้อมเฟอร์นิเจอร์แต่งครบ

✅แอร์ 3 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น

✨✨ขายราคาเพียง 4,790,000 บาท✨✨

-------------------------------------------------------------------

⭐สถานที่สำคัญใกล้เคียง⭐

1. บิ๊กซี

2. โครงการรถไฟฟ้า สถานีบางโพ ประมาณ 1.5 กม.

3. ที่ตั้งรัฐสภาแห่งใหม่ ประมาณ 1.5 กม.

4. ซอยอารีย์ ประมาณ 3 กม.

5. บางลำภู ประมาณ 3.5 กม.

6. สวนจตุจักร ประมาณ 2.5 กม.

⭐สิ่งอำนวยความสะดวก⭐

- สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส 2 ชั้น

- รปภ., กล้องวงจรปิดโครงการ, ประตู Key Card

- สวนหย่อม (All Season Garden ขนาดใหญ่รวมทั้งโครงการกว่า 5ไร่)

- Wi-Fi Internet บริเวณ Lobby

- รถกอล์ฟรับ-ส่งจากภายในโครงการถึงหน้าโครงการ

- Rooftop Lounge

📍ที่ตั้ง: ถนนประชาราษฎร์สาย 2 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.

---------------------------------------------

ซื้อ-ขาย-เช่า "คิดถึงเรา"

💜บริษัท At Firm Property💜

📢✨สนใจติดต่อสอบถามหรือนัดดูห้องได้ที่ :

เเอดไลน์ตอบกลับเร็วมาก!!!

🟢 Line : atfirm2010

📞Call :

099-614-9611

พอม

รายละเอียด

  • The Tree Interchange
  • 4,790,000 (82,586 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 2 ห้องนอน
  • 10
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 58 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Tree Interchange

153 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
Rich Park @Taopoon Interchange

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์
The Stage Taopoon - Interchange