⚡⚡ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange 1Bed 33.67 ตร.ม.ชั้น 32 วิวแม่น้ำ เพียง 3.25 ล้านบาท!! สอบถาม LINE: @atfirm⚡⚡
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5556011
เข้าชม :
เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
⚡⚡ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange ตำแหน่งสวย ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้า 2 สาย (MRT บางโพ และ MRT เตาปูน) เพียง 3.25 ล้านบาท!! สอบถาม LINE: @atfirm⚡⚡
✅1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ, 1 ห้องรับแขก พื้นที่ 33.67 ตร.ม.
✅ อยู่ชั้น 32 ระเบียงหันทิศเหนือ วิวแม่น้ำเจ้าพระยา
✅เฟอร์นิเจอร์ : เตียงนอน 5 ฟุต, โซฟา, ชั้นวางทีวีบิวท์อินท์, ตู้เสื้อผ้า, เคาท์เตอร์ครัวบิวท์อินโครงการ
✅เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง, เครื่องน้ำอุ่น
▶️สนใจติดต่อสอบถาม/นัดดูห้อง :
📞Contact : 066-149-8529, 086-557-9898
📢Page :
https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809
📲Line ID : @atfirm (มี @ ด้วยนะคะ) หรือด้วยการคลิกลิงค์นี้ 👉
https://line.me/R/ti/p/%40atfirm
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheStageTaopoonInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty
รายละเอียด
- The Stage Taopoon - Interchange
- 3,250,000 (96,525 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 32
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 33.67 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
117 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์
🚩Best room!🚩 ขายคอนโด เดอะ สเตจ เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 34 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Gateway บางซื่อ1 ห้องนอน34m2ชั้น 34฿3,589,999NEW !
🎉 ขายคอนโด เดอะ สเตจ เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Gateway บางซื่อ1 ห้องนอน26m2ชั้น 22฿1,950,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ สเตจ เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Gateway บางซื่อ1 ห้องนอน26m2ชั้น 22฿1,950,000UPDATE !
💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange 1Bed 26.77 ตร.ม.ชั้น 10 แต่งครบ สนใจ LINE: @atfirm💥💥1 ห้องนอน26.77m2ชั้น 10฿2,500,000UPDATE !
🔥🔥ขายห้องสวยพร้อมอยู่!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange ขนาด 62.03 ตร.ม. 2Bed2Bath ชั้น 31 ห้องมุม เงียบ น่าอยู่มาก!!🔥🔥 สอบถาม LINE: @atfirm📲2 ห้องนอน62.03m2ชั้น 31฿6,490,000UPDATE !
💥💥ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! คอนโด The Stage Taopoon Interchange 26.71 ตร.ม. ชั้น 28 ตำแหน่งดีมาก วิวแม่น้ำเจ้าพระยา💥💥1 ห้องนอน26.71m2ชั้น 28฿2,550,000UPDATE !
🔥🔥ขายด่วน!! ห้องพร้อมผู้เช่า!! คอนโดเดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ 1Bed 26.26 ตร.ม. ชั้น 32 ใกล้ MRT เตาปูน เพียง 2.3 ล้านบาท LINE: @atfirm🔥🔥1 ห้องนอน26.26m2ชั้น 32฿2,300,000UPDATE !
💥💥ขายห้องคอนโด The Stage Taopoon Interchange พื้นที่ 56.65 ตร.ม. 2BED ชั้น 9 พร้อมอยู่!! สนใจ LINE: @atfirm💥💥2 ห้องนอน56.65m2ชั้น 9฿5,200,000UPDATE !
🔥🔥ขายห้องสวย พร้อมอยู่!! Condo The Stage Taopoon Interchange 1 ห้องนอน 33.67 ตร.ม. ชั้น 28 สนใจสอบถามไลน์: @atfirm🔥🔥1 ห้องนอน33.67m2ชั้น 28฿3,100,000UPDATE !