ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4327597

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 1/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 2/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 3/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 4/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 5/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 6/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 7/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 8/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 9/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 10/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 11/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 12/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 13/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 14/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 15/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 16/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 17/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 18/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 19/20
รูป ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย2 The Remark able Soonvijai2 ชั้น3 ห้องริม - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,590,000 (84,365 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
30.7 ตร.ม.

เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายห้องชุดคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2

The Remarkable Soonvijai2

ซอยเพชรบุรี 47 แยก2 ประดิษฐ์มนูธรรม

บางกะปิ ห้วยขวาง กรุงเทพฯ

 

ราคาขาย 2,590,000 บาท

 

ขนาดห้อง 30.7 ตร.ม. ชั้น3

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

มีระเบียงห้อง

 

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าที่ให้:

เครื่องปรับอากาศ(Air) 2 เครื่อง,

เตาไฟฟ้า+เครื่องดูดควัน,

เครื่องทำน้ำอุ่น = 1 เครื่อง

เตียง, ตู้เสื้อผ้า Build in

ชั้นวางโทรทัศน์, Sofa+โต๊ะหน้า Sofa

โต๊ะทานข้าว+เก้าอี้ 2 ตัว

เคาน์เตอร์ครัว

 

สิ่งอำนวยความสะดวก

สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส,

สวนหย่อมรอบอาคาร,  ลิฟท์,

ลานจอดรถใต้อาคารและโดยรอบอาคาร

การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

 

สถานที่ใกล้เคียง

โรงพยาบาลกรุงเทพ อินเตอร์เนชั่นแนล

Bangkok International Hospital (Bone & Brain)

A One Bangkok Hotel,

Holiday Inn Express Bangkok soi Soonvijai

มอนทานา โฮเทล แอนด์ เรสซิเดนซ์ Montana Hotel & Residence

หมู่บ้านเปรมฤทัย, สวนสมเด็จสราญราษฏร์มณีรมย์

ฟู้ดแลนด์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (เพชรบุรีตัดใหม่)

Brighton Place, The Bangkok Massage Club

Kokotel Bangkok Dheva Thonglor, โรงพยาบาลสัตว์ทองหล่อ พระราม9

คณัสนันท์ คอร์ดแบดมินตัน, The Standard

Easykart Bangkok (RCA), ศูนย์การค้าอาร์ซีเอพลาซ่า

Bangkok Tower, ชาญอิสระทาวเวอร์2

สถานีรถไฟคลองตัน, โรงเรียนวัดใหม่ช่องลม

โรงเรียนพิศิษฐเวชกรรมแผนไทย

โรงพยาบาลคามิลเลียน, Samitivej Sukhumvit Hospital

โรงเรียนวิจิตรวิทยา, JARKEN Architect and Interior Design

ท็อปส์ซุปเปอร์มาร์เก็ต (อาร์ซีเอพลาซ่า)

 

รายละเอียดเพิ่มเติม Click:

https://thaitopproperty.com/property_detail.php?id=129326

 

สนใจเข้าชมห้องติดต่อ

Contact: K.หนึ่ง (K.Nueng)

Mobile: 092-789-3539

Line ID: 0907894941

www.thaitopproperty.com

#TheRemarkableSoonvijai2

#เดอะรีมาร์คเอเบิ้ลศูนย์วิจัย2

#คอนโดใกล้ศูนย์วิจัย #ศูนย์วิจัย2