ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4193082

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 1/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 2/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 3/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 4/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 5/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 6/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 7/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 8/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 9/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 10/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 11/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 12/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 13/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 14/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 15/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 16/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 17/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 18/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 19/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 20/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 21/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 22/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 23/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 24/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 25/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 26/27
รูป ขายหายาก 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 วิวชั้นสูงไม่บล็อค ใกล้ MRT พระราม 9 และ G Tower - รูปที่ 27/27
ดูรูปทั้งหมด 27 รูป
9,800,000 (175,000 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 22
56 ตร.ม.

คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9 98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9
ราคา: 9,800,000 บาท

ขนาดห้อง: 56 ตรม
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ตกแต่งอย่างสวยงาม
สามารถเดินไปเซ็นทรัลพระราม 9 และ MRT พระราม 9 ได้

สิ่งอำนวยความสะดวก:

สระว่ายน้ำและจากุซซี่
โรงยิม
สวนลอยฟ้าและเลานจ์ Windbreak
ระบบรักษาความปลอดภัย

รายละเอียด

  • Condolette Midst Rama 9
  • 9,800,000 (175,000 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 22
  • เหนือ
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 56 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Condolette Midst Rama 9

98 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ คอนโดเลต มิสท์ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไลฟ์ อโศก
Life Asoke

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 640 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา