ขายหรือให้เช่า owner (เจ้าของไม่เคยปล่อยเช่า) คอนโดติด mrt 1 6252251
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6051911
เข้าชม :
ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 129/23 บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายหรือให้เช่า owner post
(เจ้าของไม่เคยปล่อยเช่า)
คอนโดติด MRT ท่าพระ 100 ม.🚆
โครงการ : ไอดีโอ ท่าพระ- อินเตอร์เชนจ์
IDEO Thapra-Interchange
นักศึกษาจุฬาอยู่มาก
ชั้น 5 เพดานจะสูงกว่าทุกๆชั้นเพราะเป็นชั้นจอดรถแล้วเดินมาที่ห้องได้
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ (ห้องหัวมุม)
1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น
ระเบียงกว้าง ขนาดห้องประมาณ 70 ตรม.
📌ของแถม
-เครื่องซักผ้า
-เครื่องอบผ้า
-เครื่องปรับอากาศ 2 ตัว
-เคาน์เตอร์ครัวพร้อมเตาไฟฟ้า
-เฟอร์นิเจอร์ ตู้ Built-in
-โซฟา โต๊ะกินข้าว
-เตียง 6 ฟุต และเตียง 5 ฟุต
-เครื่องกรองน้ำ
-printer
-กะทะ
-ของตกแต่ง
สถานที่ใกล้เคียง
-MRT ท่าพระ 100 เมตร
-เดินทางเข้าจุฬา สีลมได้ง่าย
-โรงพยาบาลพญาไท 3 ระยะ 1.5 กม.
-มหาวิทยาลัยสยาม 2 กม.
-The Mall ท่าพระ 2 กม.
5.99 ลบ. /สองหมื่นเก้า
📞โทร/ไลน์ : 0888826464
รายละเอียด
- IDEO Tha Phra Interchange
- 5,999,999 (85,714 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

129/23 บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
45 ประกาศเช่า
35 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
🔺 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ ตลาดพลู2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดิโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2903541)2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ ตลาดพลู2 ห้องนอน70m2ชั้น 5฿5,990,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 58799231 ห้องนอน34.64m2ชั้น 12฿3,450,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ 19416781 ห้องนอน38m2ชั้น 21฿3,450,000UPDATE !
P-125268 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ Wat Tha Phra, Bangkok Yai, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿3,500,000UPDATE !
P-136396 🏢ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ Phet Kasem Rd, Wat Tha Phra, Bangkok Yai, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า28m2ชั้น 10฿2,550,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ MRT-ท่าพระ วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-146949 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน63m2ชั้น 16฿5,200,000UPDATE !
P-149319 วิวสวนสวย! ไอดีโอ ท่าพระฯ ใกล้ MRT ท่าพระ เริ่ม 2.35 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 8฿2,350,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ ตลาดพลู1 ห้องนอน38m2ชั้น 21฿3,400,000NEW !
ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดพลู1 ห้องนอน34m2ชั้น 12฿3,390,000UPDATE !
ขายคอนโด ไอดีโอ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 21 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ตลาดพลู1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿3,450,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง