ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ดุสิต เรสซิเดนเซส MD-25085458
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5629459
เข้าชม :
ดุสิต เรสซิเดนเซส และ ดุสิต พาร์คไซด์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รายละเอียด
- Dusit Residences and Dusit Parkside
- 25,500,000 (296,857 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 85.9 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
0 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ดุสิต เรสซิเดนเซส และ ดุสิต พาร์คไซด์
#A124170 ✅ 1/12/68 ขายคอนโด Dusit Residences 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน90.41m2ชั้น 11฿37,595,000UPDATE !
💎Ultra-Luxury Residence overlooking Lumpini Park 🌳 Dusit Parkside ทำเล CBD ใกล้ MRT สีลม และสวนลุมพินี2 ห้องนอน118.25m2ชั้น 5x฿49,500,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส ใกล้ MRT สีลม (ID 1930591)1 ห้องนอน73.94m2ชั้น 17฿30,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดุสิต ดีทู เรสซิเดนเซส ใกล้ MRT สีลม (ID 2435414)2 ห้องนอน85.9m2ชั้น 9฿25,500,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 596 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 281 ประกาศ

2.2 กม.

2.1 กม.
2.3 กม.
3.9 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
3.8 กม.
2.5 กม.
2.8 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
3.8 กม.
3.1 กม.
2.6 กม.
5.7 กม.
2.4 กม.
2.1 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
4.4 กม.
3.5 กม.
2.3 กม.
2.6 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.1 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
0 กม.
3.1 กม.
3.8 กม.
2.4 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.7 กม.
2.3 กม.
3.4 กม.
4.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Dusit Residences and Dusit Parkside
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202605/20260513/8gLmvfzZe9Q4PZsSUu1i.jpg?width=486&height=360)

![[ขาย | ทำเลดีใจกลางสุขุมวิท P-145960] ออมนิทาวเวอร์ สุขุมวิท นานา เขตคลองเตย ใกล้ bts นานา 8,000,000 บาท Line @easythaihome 085-592-2897](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202603/20260329/7jmHZ6mp2snkEuhKZCXF.jpg?width=486&height=360)