🔥ขายราคาดี✅ วิสต้า การ์เด้นท์ สุขุมวิท 71 Vista Garden Sukhumvit 71 ใกล้ BTS พระโขนง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6080423
เข้าชม :
วิสต้า การ์เด้น วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✅ วิสต้า การ์เด้นท์ สุขุมวิท 71 Vista Garden Sukhumvit 71 ใกล้ BTS พระโขนง
🔥ขายคอนโด Vista Garden Sukhumvit 71 ห้องใหญ่ วิวสระ พร้อมอยู่ ใกล้ BTS พระโขนง🔥
คอนโดส่วนกลางอลังการอันดับต้น ๆ ของกรุงเทพ บรรยากาศร่มรื่น สวนกว้าง ห้องเงียบสงบ หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย
⸻
💰 ราคาพิเศษ จาก 3.6 ล้านบาท
เหลือเพียง 3,300,000 บาท
✅ ค่าโอน 50/50
⸻
✨ จุดเด่น
• ห้องขนาดใหญ่ 44.7 ตร.ม.
• ชั้น 4 วิวสระว่ายน้ำ ร่มรื่น
🛏 รายละเอียดทรัพย์
• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
• ขนาด 44.7 ตร.ม.
• ชั้น 4
• Fully Furnished
• ที่จอดรถ 1 คัน
• แอร์ 2 เครื่อง
• CCTV
• รปภ. 24 ชั่วโมง
⸻
รหัสทรัพย์ : BES 4336
สอบถามรายละเอียด/นัดชมห้อง
For inquiries or to schedule a room viewing
📞 Tel:094-946-3652 (Khun Kuang/คุณกวง)
📞 Tel:094-242-6936 (Khun Ning/คุณหนิง)
📞 Tel:089-496-5451 (Khun Pat/คุณพัด)
📞 Tel:06-5090-7257 (Office/ออฟฟิศ)
📍WhatsApp : +66949463652
📍WeChat : kuanghuiagent
💚Line ID: @benchamas_estate (with @)
or click here /หรือคลิกที่👉 https://lin.ee/65lt6tU
⸻
💼 บริการด้านสินเชื่อครบวงจร ปรึกษาฟรี 💼
✅ บริการยื่นสินเชื่อธนาคาร วงเงินสูงสุด 110%
*ช่วยดันเคสยาก เอกสารซับซ้อน ลดความวุ่นวาย เพิ่มโอกาสอนุมัติดูแลจนลูกค้าได้บ้านจริง
✅ มีบริการผ่อนตรงกับบริษัท (ไม่ต้องยื่นกู้ธนาคาร)
เหมาะสำหรับลูกค้าที่ติดเครดิต หรือไม่สะดวกยื่นกู้
✅ มีเอกสารรับรอง JUZMATCH Certified Agent
มั่นใจได้ มาตรฐาน ถูกต้องตามกฎหมาย
📩 ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายล่วงหน้า
🔥รู้ผลเบื้องต้นก่อนตัดสินใจ🔥
⸻
🏢 Benchamas Estate
Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties
รายละเอียด
- Vista Garden
- 3,300,000 (73,826 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 4
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 44.7 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
22 ประกาศเช่า
17 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วิสต้า การ์เด้น
🔥 เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน สุขุมวิท ลดหนักเหลือ 39.5 ลบ. ยูนิตหายาก! [U150824]5 ห้องนอน194.69m2ชั้น 22฿39,500,000UPDATE !

DL26050228 ขายคอนโด วิสต้า การ์เด้น (Vista Garden) ใกล้ BTS พระโขนง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc1 ห้องนอน44.7m2ชั้น 4฿3,300,000UPDATE !

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสต้า การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2924615)1 ห้องนอน44m2ชั้น 10฿3,500,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

2.3 กม.
มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

3.8 กม.
5.6 กม.
0 กม.
2.3 กม.
5.6 กม.
2.4 กม.
3 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง