24.5 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สี่พระยา
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5854083
เข้าชม :
แอชตัน จุฬา - สีลม บางรัก กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Welcome to Ashton Chula-Silom Condo! This charming studio unit offers a comfortable and modern living space, perfect for individuals or couples looking for a convenient urban retreat. With 1 bathroom and a compact size of 24 square meters, this condo is thoughtfully designed to maximize space and functionality. The unit is located in the heart of the vibrant Chula-Silom neighborhood, placing you in close proximity to various amenities, restaurants, and entertainment options. Enjoy the luxury of living in a prestigious condominium with excellent facilities, including a fitness center, swimming pool, and 24/7 security. Experience city living at its best with Ashton Chula-Siloms prime location and cozy studio living space.
รายละเอียด
- Ashton Chula - Silom
- 6,700,000 (273,469 บาท/ตร.ม.)
- สตูดิโอ
- 35
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 24.5 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
596 ประกาศเช่า
281 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอชตัน จุฬา - สีลม
★ถูกสุดในโครงการ ขายห้องใหม่ เพียง 15.2 ลบ. ★ใจกลางเมือง ใกล้แหล่งศึกษา และของกินมากมาย★ วิวสวย ใกล้รถไฟฟ้า Mrt สามย่าน★ @ Ashton Chula-Silom2 ห้องนอน63m2ชั้น 10+฿15,200,000UPDATE !
★ราคาสุดคุ้ม ห้องสวยในราคา 6.8 ลบ. Modern Luxury ให้คุณเป็นเจ้าของได้ง่ายๆ อยู่ใจกลางกรุงเทพมีความสะดวกสบายมาก ใกล้ MRT สามย่าน★ @ Ashton Chula -Silom1 ห้องนอน32m2ชั้น 10-20฿6,690,000UPDATE !
ขายถูกที่สุดในตึก!! Ashton chula silom 25 ตรม เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ม.จุฬา เตรียมอุดม1 ห้องนอน25m2ชั้น 30+฿5,999,999UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน จุฬา - สีลม ใกล้ MRT สามย่าน (ID 2902512)1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 46฿8,000,000NEW !
🎉 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม อาคาร 1 ชั้น 16 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,910,000NEW !
🚩 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม อาคาร 1 ชั้น 16 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,910,000NEW !
🔺 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม อาคาร 1 ชั้น 16 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,910,000NEW !
📌 ขายคอนโด แอชตัน จุฬา - สีลม อาคาร 1 ชั้น 16 2 ห้องนอน ขนาด 57 ตรม ใกล้ MRT สามย่าน2 ห้องนอน57m2ชั้น 16฿13,910,000NEW !
#A124151 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Ashton Chula - Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน34.27m2ชั้น 35฿8,500,000UPDATE !
🏙️ ยูนิตคุณภาพ รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน26.5m2ชั้น 3x฿6,100,000UPDATE !
🏙️ยูนิตดี รีบจองก่อนหลุด - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน34.16m2ชั้น 5x฿7,500,000UPDATE !
🏙️ยูนิตคุณภาพ ทำเลสามย่าน - Ashton Chula-Silom ใกล้ Mrt สามย่าน1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 3x฿7,250,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 328 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyanมีคอนโดขาย 199 ประกาศ

4.6 กม.
2.7 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
2.3 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
2.5 กม.
2.4 กม.
4.4 กม.
2.4 กม.
4.9 กม.
2.1 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.1 กม.
0 กม.
3.5 กม.
2.2 กม.
4.5 กม.
2.7 กม.
3 กม.
2.5 กม.
2.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
2.2 กม.