ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5868632

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 1/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 2/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 3/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 4/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 5/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 6/7
รูป ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
12,990,000 (95,515 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 17
136 ตร.ม.

ศุภาลัย เวลลิงตัน 27 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ HL085274

ขาย คอนโด Supalai Wellington รัชดา–พระราม 9 ห้องใหญ่ วิวโล่ง ใกล้ MRT

จุดเด่น
คอนโดระดับพรีเมียม ทำเลรัชดา–พระราม 9 ใกล้ศูนย์กลางธุรกิจ
ห้องขนาดใหญ่ 136.80 ตร.ม. เหมาะสำหรับครอบครัว
ชั้นสูง วิวเปิดโล่ง เงียบสงบ เป็นส่วนตัว
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่
สิทธิ์จอดรถ 2 คัน (ที่ประจำ 1 คัน + ที่จอดเวียน 1 คัน)
เดินทางสะดวก ใกล้ MRT Thailand Cultural Centre และทางด่วน

รายละเอียดทรัพย์
ขนาด 136.80 ตารางเมตร
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 17 อาคาร 5
วิวเมือง เปิดโล่ง
เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
ที่จอดรถ 2 คัน
ค่าส่วนกลางประมาณ 36 บาท / ตร.ม. / เดือน

ขาย 12,990,000 บาท

พิกัด https://maps.app.goo.gl/afbFYocgA8MbLzk7A
ถนนเทียมร่วมมิตร แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

สถานที่ใกล้เคียง
Esplanade Ratchada
Central Plaza Grand Rama 9
Fortune Town
The Street Ratchada
KIS International School

contact / สนใจติดต่อ ( ฟิล์ม )
TEL : 094-782-4286
Line :@homeok
https://lin.ee/QPy5Gbh

Admin
Tel: 063-492-4632
Line ID : @assetx.p
Email : Adm.assetx@gmail.com

รายละเอียด

  • Supalai Wellington
  • 12,990,000 (95,515 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 17
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 136 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Supalai Wellington

27 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Supalai Wellington

306 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Supalai Wellington

107 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 498 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2