#A124493 ✅ 18/5/69 ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6066225

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/16
รูป #A124493 ✅ 18/5/69  ขายคอนโด Supalai Wellington📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
15,900,000 (117,778 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 18
135 ตร.ม.

ศุภาลัย เวลลิงตัน 27 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#A124493 ✅ 18/5/69

ขายคอนโด Supalai Wellington

ศุภาลัย เวลลิงตัน 

รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ

ชั้น 18 ขนาด 135 ตรม. ห้องเลขที่ 28/558

ราคาขาย 15.9 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง

ระเบียงทิศเหนือ ลมดี วิวสวย บรรยากาศโปร่งสบาย�✨ ห้องสวย ตกแต่งพร้อมอยู่

🛋️ จุดเด่นของห้อง�🛁 ห้องน้ำพร้อมอ่าง Jacuzzi เพิ่มความผ่อนคลายระดับ Luxury�🚗 Fix ที่จอดรถส่วนตัว สะดวกและเป็นส่วนตัว�🏡 เจ้าของเคยอยู่เอง ดูแลห้องอย่างดี�✨ ไม่เคยปล่อยเช่า สภาพห้องใหม่และน่าอยู่มาก

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/LcixqwjtjEQfjPBX8

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง

Facebook:

https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074

TikTok:

https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK

Instagram:

https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • Supalai Wellington
  • 15,900,000 (117,778 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 18
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 135 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
Supalai Wellington

27 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Supalai Wellington

305 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Supalai Wellington

111 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวลลิงตัน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
Noble Revolve Ratchada

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 497 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน อีโค รัชดา - ห้วยขวาง
Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ที.ซี. กรีน
T.C. Green

2.2 กม.

logo โครงการ โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
Noble Revolve Ratchada 2