ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5801440

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 1/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 2/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 3/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 4/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 5/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 6/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 7/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 8/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 9/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 10/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 11/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 12/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 13/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 14/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 15/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 16/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 17/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 18/19
รูป ขายพร้อมผู้เช่า/SALE with TENANT🧡 The Issara Ladprao (ดิ อิสสระ ลาดพร้าว) - KC049 - รูปที่ 19/19
ดูรูปทั้งหมด 19 รูป
16,750,000 (121,377 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 38
138 ตร.ม.

ดิ อิสสระ ลาดพร้าว จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

The Issara Ladprao - ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

(KC049)

🧡 2 ห้องนอน / 2 ห้องน้ำ

🧡 พื้นที่ 138 ตรม. 

🧡 ชั้น 38

รายละเอียดเพิ่มเติม : 

🧡 ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

✨ขายพร้อมผู้เช่า

ในราคา 16,750,000 บาท

(50/50 Transfer Fee)

______________________________________

📲 สนใจติดต่อ :

เบอร์โทร : 065-359-9541

Line : @klaichanproperty

หรือคลิก https://lin.ee/8UUbWxA

✨✨✨

ใกล้ฉัน พร็อพเพอร์ตี้

(KlaiChan Property)

#ใกล้ฉัน #ใกล้ฉันพร็อพเพอร์ตี้ #klaichan

รายละเอียด

  • The Issara Ladprao
  • 16,750,000 (121,377 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 38
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 138 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Issara Ladprao

79 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ไลน์ จตุจักร - หมอชิต
คอนโดให้เช่า THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดให้เช่า 514 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Jatujak - Mochit

มีคอนโดขาย 280 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
Chapter One Midtown Ladprao 24

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม รัชดา
Rhythm Ratchada

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
The Saint Residences

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว