P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5346897

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 1/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 2/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 3/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 4/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 5/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 6/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 7/8
รูป P-39852 วิวเมืองสวย! เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ใกล้ MRT บางโพ 1.8 ล้าน Line Id @easythaihome 085-592-2897 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,800,000 (62,069 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.

เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

P-39852 คอนโดมิเนียมห้องสตูดิโอวิวเมืองสวย! พร้อมเข้าอยู่ทันทีที่ เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น ชั้น 9 ขนาด 29 ตร.ม. ในราคาเพียง 1,800,000 บาท

ห้องตกแต่งสไตล์โมเดิร์น พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบครัน:

- เตียงนอนขนาดคิงไซส์

- โซฟาเบด

- โต๊ะทำงาน

- โทรทัศน์

- ตู้เย็น

- เครื่องปรับอากาศ

เดินทางสะดวกสบาย ใกล้ MRT บางโพ เพียงไม่กี่นาที และยังใกล้กับแหล่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น โรงเรียน, มหาวิทยาลัย และศูนย์การค้าชั้นนำ เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการใช้ชีวิตในเมืองอย่างมีสไตล์

  สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

  โทร: 085-592-2897

  Line Id: @easythaihome, คลิ๊ก : http://line.me/ti/p/%40ipp7666o

  E-mail: easythaihome@gmail.com

  Website: easythaihome.com

  Facebook: facebook.com/easythaihome

  ฝากห้องเช่าและห้องขายในกรุงเทพแนวรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน เพิ่มเพื่อนline ที่ line id : @easythaihome.com (มีดอทคอม)

รายละเอียด

  • The Tree Bang Po Station
  • 1,800,000 (62,069 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 9
  • ไม่ระบุ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี บางโพ สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 58 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
The Tree Interchange

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
Rich Park @Taopoon Interchange