🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5421007

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 ขายพร้อมผู้เช่า!!🔥 Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
4,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 15,000 บาท/เดือน ถึง 01/02/2026) (141,554 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
29.6 ตร.ม.

ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายพร้อมผู้เช่า!! Code C20240200444..........Quintara Treehaus Sukhumvit 42, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Ekkamai 🚌

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 29.6 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ตกแต่งสวย

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 4,190,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email:

sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #quintaratreehaussukhumvit42 #btsEkkamai

รายละเอียด

  • Quintara Treehaus Sukhumvit 42
  • 4,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 15,000 บาท/เดือน ถึง 01/02/2026) (141,554 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.6 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Quintara Treehaus Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ควินทารา ทรีเฮาส์ สุขุมวิท 42

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย