ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว ย่านสะพานใหม่-ดอนเมือง
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5956952
เข้าชม :
บางเขน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียว ย่านสะพานใหม่-ดอนเมือง
อยู่บริเวณด้านหลัง ธนาคารกรุงเทพ สาขา สะพานใหม่ดอนเมือง
เนื้อที่ขนาด 101.60 ตารางวา
พิกัด 13°53'35.3"N 100°36'28.5"E
แขวง อนุสาวรีย์ (คลองถนน) เขต บางเขน กรุงเทพมหานคร
ราคา 4.3 ล้านบาท (รวมค่าใช้จ่ายในการโอนแล้ว)
สนใจติดต่อ คุณสงกรานต์ โทร. 081-8460166
รายละเอียด
- 4,300,000 (42,157 บาท/ตร.วา)
- 102 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

❤️💛(ขาย)ที่ดิน พหลโยธิน 54/1🚅 ใกล้ BTS สะพานใหม่ 💙เพียง 3.6 ล้าน | ขนาด 109 ตร.ว. ถมแล้ว แปลงสวย 31 งาน/9 ตร.วา฿3,600,000UPDATE !
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซ.พหลโยธิน 48 ใกล้รถไฟฟ้าสถานีสายหยุด เพียง 200 เมตร ขนาด 130 ตารางวา1 งาน/30 ตร.วา฿20,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน หนองงูเหลือม นครปฐม 1 ไร่ 3 งาน ถนนบุญญานุศาสน์ พร้อมบ้านน็อกดาวน์1 ไร่/3 งาน/82 ตร.วา฿6,000,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 558 ตร.ว. ติดถนนพหลโยธิน 48 (ซอยสายหยุด) บางเขน ใกล้ BTS1 ไร่/1 งาน/58 ตร.วา฿33,500,000NEW !
ขายที่ดิน 171 ตร.ว. พหลโยธิน 54 ร่วมใจสามัคคี 3 พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้ BTS สะพานใหม่1 งาน/71 ตร.วา฿4,800,000NEW !
ขายที่ดินเปล่า 382 ตรว. พหลโยธิน 52 สายไหม ใกล้รถไฟฟ้า หน้ากว้าง ติดทางสาธารณะ3 งาน/82 ตร.วา฿15,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน 199 ตรว. พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ซอยรามอินทรา 19 - พหลโยธิน 48 ใกล้รถไฟฟ้า199 ตร.วา฿19,900,000NEW !
✨✨✨(ขาย)ที่ดิน พหลโยธิน 54/1 แยก 2 💙เพียง 3.6 ล้าน | ขนาด 109 ตร.ว. ถมแล้ว แปลงสวย🚅 ใกล้ BTS สะพานใหม่1 งาน/9 ตร.วา฿3,600,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
6 กม.
9.8 กม.
3.3 กม.
5.7 กม.
0 กม.
17.3 กม.
5.8 กม.
4.9 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
3.6 กม.
7.3 กม.
7.3 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง