ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5183537

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 1/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 2/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 3/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 4/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 5/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 6/7
รูป ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
500,000 (27,778 บาท/ตร.วา)
18 ตร.ว.
กว้าง 7 x ลึก 8

สายไหม กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ที่ดิน 18 ตรว. ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี

ราคา 500,000 บาท

รายละเอียด

- ที่ดินเปล่า เนื้อที่ 18 ตรว.

- โฉนดครุฑแดง (น.ส.4จ.) ฟรีโอน

- หน้ากว้าง 7 ลึก 8 เมตร

- น้ำ ไฟ พร้อม

- ไกล้สถานที่สำคัญ เดินทางเข้า-ออกสะดวก

- ที่ดินตั้งอยุ่ ซอยพหลโยธิน 52 ซอยชุมชนรวมใจสามัคคี วัดราษฎร์นิยมธรรม

แขวง คลองถนน เขต สายไหม กรุงเทพมหานคร 10220

- เป็นที่ดินจัดสรร ทุกแปลงจะมีทางสาธารณประโยชน์เพื่อเข้าออกได้

- ความกว้างถนน 1.5เมตร แต่ไม่ได้ระบุในโฉนดที่ดินเท่านั้น

ปักหมุดที่ดิน

https://maps.app.goo.gl/CwaJGLig9jAKhfN1A

สอบถาม Tel & Line : 0987283860

รายละเอียด

  • 500,000 (27,778 บาท/ตร.วา)
  • 18 ตร.ว.
  • 7 เมตร
  • 8 เมตร

ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ✨✨✨(ขาย)ที่ดิน พหลโยธิน 54/1 แยก 2 💙เพียง 3.6 ล้าน | ขนาด 109 ตร.ว. ถมแล้ว แปลงสวย🚅 ใกล้ BTS สะพานใหม่

    ไม่มีโครงการ

  • ❤️💛(ขาย)ที่ดิน พหลโยธิน 54/1🚅 ใกล้ BTS สะพานใหม่   💙เพียง 3.6 ล้าน | ขนาด 109 ตร.ว. ถมแล้ว แปลงสวย 3

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินเปล่า สายไหม 100 ตร.ว ราคา 2.5 ลบเท่านั้น
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดินเปล่า สายไหม 100 ตร.ว ราคา 2.5 ลบเท่านั้น
    สายไหม กรุงเทพมหานคร
    กรุณาโทรสอบถาม
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • L-150 : ที่ดินถมแล้ว 45.4 ตร.วา ซ.เทพรักษ์ 51 (รามอินทรา 5 แยก 58-3) บางเขน

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 171 ตร.ว. พหลโยธิน 54 ร่วมใจสามัคคี 3 พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้ BTS สะพานใหม่
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 171 ตร.ว. พหลโยธิน 54 ร่วมใจสามัคคี 3 พร้อมสิ่งปลูกสร้าง ใกล้ BTS สะพานใหม่