ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24 ราคา 8,040,000.- (67 ตรว.)

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6069271

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24  ราคา 8,040,000.- (67 ตรว.) - รูปที่ 1/4
รูป ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24  ราคา 8,040,000.- (67 ตรว.) - รูปที่ 2/4
รูป ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24  ราคา 8,040,000.- (67 ตรว.) - รูปที่ 3/4
รูป ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24  ราคา 8,040,000.- (67 ตรว.) - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
8,040,000 (120,000 บาท/ตร.วา)
67 ตร.ว.

ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดินหัวมุมซอยประชาสงเคราะห์ 24 

ราคา 8,040,000.-

(67 ตรว.)

✅ ถมแล้ว

✅ ล้อมรั้วปูน โป่งโล่งสบาย เข้าออกสะดวก

✅ ใกล้สถานีรถไฟฟ้าMRT สายสีส้ม(กำลังก่อสร้าง)

✅ เหมาะแก่การลงทุนทำอพาร์ทเม้นท์หรือพัฒนาต่อ 

✅ เจ้าของขายเอง

✅ มีรายได้จากการให้เช่า จอดรถ

โทร 0944649951

LineID : timplasalid

รายละเอียด

  • 8,040,000 (120,000 บาท/ตร.วา)
  • 67 ตร.ว.

ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

ม.หอการค้าไทย

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เช่าที่ดิน ม.หอการค้าไทย

มีที่ดินให้เช่า 18 ประกาศ

ที่ดิน ม.หอการค้าไทย

มีที่ดิน 139 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

MRT ห้วยขวาง

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง ซ.รัชดาภิเษก 10 ขนาด 50 ตารางวา ที่ถมแล้ว

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 101 ตรว. อินทามระ 22 ใกล้ MRT สุทธิสาร
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง 101 ตรว. อินทามระ 22 ใกล้ MRT สุทธิสาร
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿29,000,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 1 งาน / 1 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • 🔥 ขายที่ดินรัชดา 17 🔥/ 161 ตร.ว. NUB006