Call : 084-424-9615 ขายที่ดินพระราม 9 เขตห้วยขวาง ที่ดินแปลงมุม ถมแล้ว 80 ตารางวา เพียง 3 นาที ถึงถนนใหญ่พระราม 9 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีรฟม.
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5639602
เข้าชม :
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย หรือ เช่า ที่ดินแปลงสวย พื้นที่สี่เหลี่ยม ขนาด 80 ตารางวา ถมแล้ว ติดถนนสาธารณะ (ที่ดินมีโฉนดพร้อมโอน)
.
สถานที่ : พระราม 9 ซอย 13 ซอยโพธิ์หิรัญอุทิศ ถ.พระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง
GPS :
https://maps.app.goo.gl/doVmssZBNzbMqAek8
.
- ที่ดินผังสีส้ม มีทางเข้าออกสะดวก
- อยู่ติดโครงการใหญ่ เช่น โครงการบ้าน Issara resident ,โครงการ Town home Ananda
- เดินทางเข้าออกสะดวก ไปผังเมือง รฝม , ลัดไป เหม่งจ๋าย
.
พื้นที่สามารถใช้ประโยชน์ได้เลย เงียบสงบ
.
ขาย 16.9 ล้านบาท
.
ให้เช่า เริ่มต้น 50,000 บาท ต่อเดือน
.
ติดต่อ สอบถาม ขอข้อมูลเพิ่มเติม :
คุณหมิง : 084-424-9615
Line : damming8866
.
คุณมด : 062-946-2498
Line : meedoza
.
----------------------------------------------------------------
.
.
บริการโพสต์อสังหา การตลาดทรัพย์ทุกประเภท ปิดขายเช่าได้เร็ว ลงเว็บใหญ่ ตำแหน่งพรีเมี่ยม
Call : 089-171-1927
Line ID : @yongservice
.
.
รายละเอียด
- 16,900,000 (211,250 บาท/ตร.วา)
- 80 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

Premium Land Bang Kapi area For sale studio, for sale3 งาน/72.80000000000001 ตร.วา฿242,320,000UPDATE !

ขายที่ดินเปล่า ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินห้วยขวาง ซ.รัชดาภิเษก 10 ขนาด 50 ตารางวา ที่ถมแล้ว50 ตร.วา฿12,500,000UPDATE !
ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 80 แยก 6 ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ขนาด 56 ตารางวา เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย56 ตร.วา฿4,480,000UPDATE !
ขายที่ดิน 318 ตรว. ในซอยลาดพร้าว 87แยก6 ใกล้ MRTลาดพร้าว83 ใกล้ห้างอิมพีเรียลลาดพร้าว เซ็นทรัลอีสวิวล์3 งาน/18 ตร.วา฿27,030,000UPDATE !
LTHC10030 – Land FOR SALE in Rama 9 Size 1,336 Sq.W Near ARL Ramkhamhaeng station ONLY 668 MB3 ไร่/1 งาน/36 ตร.วา฿668,000,000UPDATE !
LTHC9984 – Land FOR SALE in soi thaweesuk Size 300 Sq.W Near MRT Phetchaburi station ONLY 88 MB3 งาน฿88,000,000UPDATE !
SOLD! LTHC10020 – Land FOR SALE in Ekkamai 22 Size 323 Sq.W Near BTS Ekkamai station ONLY 140 MB3 งาน/23 ตร.วา฿140,000,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 16 ประกาศ
ที่ดิน ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตรมีที่ดิน 114 ประกาศ
5.6 กม.
3.7 กม.
4.2 กม.
5.8 กม.
0 กม.
3.3 กม.
3.7 กม.
2.2 กม.
2.7 กม.
2.8 กม.
3.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง