ขายที่ดินรัชดา ห้วยขวาง 92ตร.วา

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5050460

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดินรัชดา ห้วยขวาง 92ตร.วา - รูปที่ 1/2
รูป ขายที่ดินรัชดา ห้วยขวาง 92ตร.วา - รูปที่ 2/2
ดูรูปทั้งหมด 2 รูป
10,000,000 (108,696 บาท/ตร.วา)
92 ตร.ว.

ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายที่ดินรัชดา-ห้วยขวางซอยชานเมือง แยก8

ขาย 10 ล้านบาท

ขนาด 92 ตร.วา

ราคาประเมินกรมธนารักษ์ 75,000/ตรว.

รอบๆไม่มีตึกสูง 

สนใจนัดหมายดูที่ดิน 

โทร.065-5922254

#ที่ดินรัชดา

รายละเอียด

  • 10,000,000 (108,696 บาท/ตร.วา)
  • 92 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

ฟอร์จูนทาวน์

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

MRT พระราม 9

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • LTHC10030 – Land FOR SALE in Rama 9 Size 1,336 Sq.W Near ARL Ramkhamhaeng station ONLY 668 MB
    ขายที่ดิน
    LTHC10030 – Land FOR SALE in Rama 9 Size 1,336 Sq.W Near ARL Ramkhamhaeng station ONLY 668 MB
    ดินแดง กรุงเทพมหานคร
    ฿668,000,000
    UPDATE !
    3 ไร่ / 1 งาน / 36 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • LTHC9984 – Land FOR SALE in soi thaweesuk Size 300 Sq.W Near MRT Phetchaburi station ONLY 88 MB