ขายที่ดินถมแล้ว ซอยรัชดาฯ 29 เหมาะทำทาวน์โฮม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5605157
เข้าชม :
จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดินเปล่า ถมแล้ว ซอยรัชดาฯ 29
ขนาดที่ดิน: 220 ตารางวา
ราคา: 170,000 บาท/ตร.วา
ราคารวม: 37,400,000 บาท
จุดเด่นทรัพย์
- ที่ดินถมแล้ว พร้อมเริ่มก่อสร้างทันที
- ผังเมืองสีส้ม ย.7 รองรับการพัฒนาโครงการแนวราบ
- เหมาะทำทาวน์โฮมพรีเมียม / โฮมออฟฟิศ / บ้านพักอาศัย
- คมนาคมสะดวก เข้า–ออกได้หลายเส้นทาง
ทำเลใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสายสีแดง
- โรงพยาบาลเกษมราษฎร์ ประชาชื่น
- MRT สายสีน้ำเงิน – รัชดาฯ
- เมเจอร์รัชโยธิน / เซ็นทรัลลาดพร้าว
เหมาะสำหรับ
- โครงการทาวน์โฮมระดับพรีเมียม 6–10 ยูนิต
- โฮมออฟฟิศ
- บ้านพักอาศัยสำหรับครอบครัว
- ลงทุนถือระยะกลาง–ยาว
สนใจนัดชมหรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
**Tel 081-844-8156 บิว
**Line ID : @398kubxf
เพื่อความถูกต้องและรวดเร็วในการได้รับข้อมูล กรุณาแจ้งรหัสทรัพย์ ***VL-0023216***
#ขายที่ดินรัชดา29 #ขายที่ดินรัชดา #ขายที่ดินประชาชื่น
#ที่ดินถมแล้ว #ที่ดินสร้างทาวน์โฮม #ที่ดินย่านรัชดา
#ที่ดินใกล้รถไฟฟ้า #ที่ดินลงทุน
รายละเอียด
- 37,400,000 (170,000 บาท/ตร.วา)
- 220 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ขายที่ดินเปล่าซอยวิภาวดีรังสิต15 เขตจตุจัตร รูปแปลงสวย ตร.วาละ100000ใกล้ถนนวิภาวดีรังสิตใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว1 ไร่/1 งาน/60 ตร.วา฿56,000,000UPDATE !

ขายที่ดิน ซ.ลาดพร้าว 1 แยก 29 ขนาด 103 ตารางวา ถมแล้ว เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย1 งาน/3 ตร.วา฿17,510,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ถนนรัชดา ระหว่าง ซอย 13-15 เนื้อที่ 69 ตร.วา หน้ากว้างลึกประมาณ 14x20 เมตร เข้าซอย 100 เมตร69 ตร.วา฿22,000,000UPDATE !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
5.5 กม.
2.5 กม.
5.2 กม.
5.2 กม.
3.5 กม.
0 กม.
5.9 กม.
4.2 กม.
6.3 กม.
5.5 กม.
4.3 กม.
3.4 กม.
2.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง