ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5919071

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ - รูปที่ 1/4
รูป ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ - รูปที่ 2/4
รูป ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ - รูปที่ 3/4
รูป ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
52,920,000 (132,300 บาท/ตร.วา)
400 ตร.ว.

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เนื้อที่ 1 ไร่

ราคา 52,920,000 บาท

ขายที่ดิน สังคมสงเคราะห์ โซนเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล อีสต์วิลล์ ทำเลศักยภาพ เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนประดิษฐ์มนูธรรม และถนนลาดพร้าว ใกล้แหล่งไลฟ์สไตล์และคอมมูนิตี้มอลล์ เช่น โฮมโปร โลตัส และเดอะคริสตัล เอกมัย-รามอินทรา

- ชิค รีพับบลิค ประดิษฐ์มนูธรรม

#Landforsales #ขายที่ดิน #ที่ดิน #ที่ดินเปล่า #ที่ดินราคาถูก #ขายบ้าน #บ้าน #อพาร์ทเม้นท์ #โรงแรม #โฮสเทล #คอนโด #สังคมสงเคราะห์ #ลาดพร้าว #เลียบด่วน #ประดิษฐ์มนูธรรม

สนใจนัดชมสถานที่หรือสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

Tel : 083-992-5333 (คุณมูริน)

LINE ID : @172kbsmd

เว็บไซด์ : https://www.harrison.co.th/

รหัส VL-0023897

รายละเอียด

  • 52,920,000 (132,300 บาท/ตร.วา)
  • 400 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 1,060.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน จรเข้บัว
    ขายที่ดิน
    1,060.0 ตร.ม.ที่ดินสำหรับ ขายใน จรเข้บัว
    คันนายาว กรุงเทพมหานคร
    ฿27,500,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 2 งาน / 65 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินหลัง มหาวิทยาลัยจันทร์เกษม ที่ดินถมแล้ว สามารถทำโกดังได้

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ถนนโยธินพัฒนา ซอยอ่วมคุ้ม  เนื้อที่ 6-0-78ไร่
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน ถนนโยธินพัฒนา ซอยอ่วมคุ้ม เนื้อที่ 6-0-78ไร่
    บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
    ฿297,360,000
    UPDATE !
    6 ไร่ / 0 งาน / 78 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน ย่านลาดพร้าว-ประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้รถไฟฟ้า2สาย
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน ย่านลาดพร้าว-ประดิษฐ์มนูธรรม ใกล้รถไฟฟ้า2สาย
    ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
    ฿37,200,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 2 งาน / 1 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินติดถนนเลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา ใกล้เซ็นทรัล 0863377287