ขายที่ดิน ซอยโยธินพัฒนา ถนนประดิษฐ์มนูธรรม เนื้อที่ 1-3-80 ไร่ (780 ตร.ว) **ถมแล้ว #ใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรมเพียง 450 เมตร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4656459
เข้าชม :
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#พิกัดตำแหน่ง : https://goo.gl/maps/wqfFK1MwRdke25JY6
@ ขาย 113,100,000 บาท ( 145,000 บาท/ตร.ว) *ค่าโอน 50/50-----------------------------------------------------------------#รายละเอียดที่ดิน :- เนื้อที่ : 1-3-80 ไร่ (780 ตร.ว) **ถมแล้ว และรังวัดแล้วปี 2565 (โฉนดปลอดภาระผูกพันพร้อมโอน) - รูปแปลง : สี่เหลี่ยมผืนผ้า ด้านหน้ากว้างประมาณ 26 x 85 เมตร (หน้าที่ดินทิศตะวันออก)- ถนน : หน้าแปลงที่ดินเป็นถนนสาธารณะกว้าง 6 เมตรเศษ - ผังสี : สีเหลือง ย.4-24 เหมาะที่จะสร้างบ้านอยู่อาศัย ทำโฮมออฟฟิศ โกดัง คลังสินค้า- ถนนซอยโยธินพัฒนา (สาธารณะ) กว้าง 20 เมตร และระยะจากถนนใหญ่ถึงแปลงที่ดินประมาณ 73 เมตร
==================
# การเดินทางและสถานที่ใกล้เคียง :- เดินทางสะดวกใกล้ถนนประดิษฐ์มนูธรรม 450 เมตร และใกล้ทางด่วนฉลองรัช (เอกมัย-รามอินทรา)
- ใกล้เซ็นทรัลอีสต์วิลล์ 2.1 กม.
- ใกล้ Chic Republic 650 เมตร
- ใกล้ เดอะ คริสตัล 1.4 กม.
- ใกล้ ทาวน์อินทาวน์ 6 กม.
- ใกล้โครงการ Bugaan (Home Office) ของแสนสิริ 1.7 กม.
- ใกล้โครงการ Vive (Home Office) ของแลนด์แอนด์เฮาส์ 1.3 กม.
------------------------------------------------------------------------------------
สนใจติดต่อ : หญิง 081-639-3899 Line ID : ying3899บริการฝากขาย-จำนอง บ้าน-ที่ดิน คอนโด และอสังหาริมทรัพย์ ฟรี ค่าการตลาดWinner Estate Co.,Ltd.รายละเอียด
- 113,100,000 (145,000 บาท/ตร.วา)
- 1 ไร่ / 3 งาน / 80 ตร.ว.
- 26 เมตร
- 85 เมตร
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดินเปล่า เนื้อที่ 1 ไร่ 50 ตารางวา ถนนโยธินพัฒนา 3 แขวงบางกะปิ กทม.1 ไร่/50 ตร.วา฿70,000,000UPDATE !
✨ขายที่ดินลาดพร้าว-เกษตรนวมินทร์ 📍โครงการเสนานิเวศน์ ซอย 118 ลาดพร้าว กทม.✨87 ตร.วา฿7,600,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 1ไร่3งาน 78ตรว เหมาะแก่การลงทุน1 ไร่/3 งาน/78 ตร.วา฿97,250,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 3งาน 77ตร.วา เหมาะแก่การลงทุน3 งาน/77 ตร.วา฿47,125,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า ซอยลาดพร้าว71 ซอยสังคมสงเคราะห์14 ที่สวย ทำเลดี 1ไร่1ตร.วา เหมาะแก่การลงทุน1 ไร่/1 ตร.วา฿50,125,000UPDATE !
❤️💛💙ที่ดินแปลงสวย ลาดพร้าว 130 ทำเลทอง 📍ใจกลางบางกะปิ 🚩 ที่ดิน 326 ตร.ว. (หน้ากว้าง 33 ม. ลึก 39 ม.)🔖 เพียง 100,000 บาท/ตร.ว.3 งาน/26 ตร.วา฿32,600,000UPDATE !
✨✨✨ที่ดินแปลงสวย ลาดพร้าว 130 ทำเลทอง 📍ใจกลางบางกะปิ 🚩หาที่ดินกลางเมือง ไม่ต้องไปไกล – แปลงนี้ตอบโจทย์!3 งาน/26 ตร.วา฿32,600,000UPDATE !

ขายที่ดินพร้อมบ้านถนนเกษตร-นวมินทร์ (ประเสริฐมนูกิจ 40) พื้นที่ 538 ตรว.ขาย 75,000/ตารางวา ใกล้รถไฟฟ้าสายสีน้ำตาล ใกล้เลียบทางด่วน เอกมัยรามอินทรา1 ไร่/1 งาน/38 ตร.วา฿40,350,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
0 กม.
0 กม.
3.3 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง