ขายที่ดิน 32.5 ตรว. ซอยงามวงศ์วาน 25 ติดถนน ทำเลดี ขายถูก
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5547316
เข้าชม :
เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ขายที่ดิน 32.5 ตรว. ซอยงามวงศ์วาน 25 ติดถนน ทำเลดี ขายถูก
---------------------------------------
📢 ปล.ยินดีรับนายหน้า ช่วยขายครับ
จบงานรับคอม 3% ทันที
ขายที่ดินเปล่า 32.5 ตรว. งามวงศ์วาน 25 ใกล้เดออะมอ์ล
- เนื้อที่ 32.5 ตรว. ขนาด 5.6*25.4 เมตร
- หน้าติดถนนเมน ห่างถ.งามวงศ์วาน 300 เมตร
- ทำเลดี แหล่งชุมชน เหมาะปลูกบ้าน
- ใกล้เดอะมอล์ล งามวงศ์วาน ห้างพันธ์ทิพย์
ขายราคาพิเศษ 90,000 บาท/ตรว.
(ราคารวม 2,925,000 บาท)
ช่องทางการติดต่อ
Ad Line ขอข้อมูลที่ : 0882772652 (จันทร์-ศุกร์)
หรือโทรสอบถาม คุณหนุ่ม 081-4332884
พิกัด : https://maps.app.goo.gl/9UTmPoKuz6PmvRm18
สายด่วน ปรึกษาฟรี 📞
คุณหนุ่ม : 081-857-7810
#นายทุนบ้าน #จำนอง #จำนองบ้าน #จำนองที่ดิน #จํานองโฉนด #ขายบ้าน #ขายบ้านด่วน #ขายบ้านพร้อมที่ดิน #อสังหาริมทรัพย์ #ขายฝาก #ขายฝากบ้าน #ขายฝากที่ดิน #ขายฝากดอกเบี้ยต่ำ #นายทุนขายฝาก #นายทุนจำนอง #นายทุน
รายละเอียด
- 2,925,000 (90,000 บาท/ตร.วา)
- 33 ตร.ว.
- - เมตร
- - เมตร
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ
ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง
ขายที่ดิน ซอยประชาชื่น28 หรือเข้าซอยกรุงเทพ-นนทบุรี42 พื้นที่ 114 ตรว. ขาย 80,000 บาท/ตรว. ทำเลดีๆแบบนี้หาซื้อยากแล้ว1 งาน/14 ตร.วา฿9,120,000UPDATE !
ขาย ที่ดิน ในซอยรัชดาภิเษก 66 (ประชานุกูล 3 แยก 1) เนื้อที่ 107 ตรว. กว้าง 12 เมตร X ลึก 35.6 เมตร สนใจต่อรองได้1 งาน/7 ตร.วา฿10,900,000UPDATE !
ขายที่ดินเปล่า 320.5 ตรว. ซอยติวานนท์ 3 แยก 11 ต.ตลาดขวัญ อ.เมืองนนทบุรี (ตลาดขวัญ) จ.นนทบุรี3 งาน/20 ตร.วา฿32,050,000UPDATE !
ขายที่ดิน 4ไร่ 3งาน 22ตร.ว ที่ดินแปลงสวย ซ.เรวดี24 ใกล้รถไฟฟ้าBTS/MRT ใกล้ ร.ร อนุบาลเรวดี ร.ร บรรลือทรัพย์ ตลาดขวัญ บิ๊กซีติวานนท์4 ไร่/3 งาน/22 ตร.วา฿115,000,000UPDATE !
✨✨✨ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ บางซ่อน สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚇 500 เมตรMRT สถานีบางซ่อน3 งาน/26 ตร.วา฿65,000,000UPDATE !
❤️💙💛ทำเลทอง🚩ที่ดินแปลงใหญ่ สี่เหลี่ยมสวย เกือบ 1 ไร่ 🚅500 ม. MRT บางซ่อน3 งาน/26 ตร.วา฿65,000,000UPDATE !
ขายที่ดิน นครอินทร์ พระราม5 ต.ตลาดขวัญ นนทบุรี ใกล้ บิ๊กซี ติวานนท์, คอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ติวานนท์99 ตร.วา฿6,500,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
รถไฟฟ้า
มีที่ดินให้เช่า 3 ประกาศ
ที่ดิน ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)มีที่ดิน 93 ประกาศ
5.6 กม.
0 กม.
4.6 กม.
3.3 กม.
4.6 กม.
4.2 กม.
2.6 กม.
3.2 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง