🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5962245

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 1/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 2/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 3/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 4/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 5/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 6/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 7/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 8/9
รูป 🔥ขายถูกสุดในโครงการ ห้องมุม Rare Unit Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS Bearing - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
3,590,000 (102,836 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 19
34.91 ตร.ม.

ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

**ขายขาดทุน พร้อมผู้เช่า ห้องมุม Rare Unit ใกล้ BTS Bearing**

🔥ขาย Knightsbridge Collage Sukhumvit 107 สุขุมวิท 107 พร้อมผู้เช่า ใกล้ BTS Bearing

💰 ราคา 3,590,000 บาท

✨ จุดเด่น

• ขายขาดทุน พร้อมผู้เช่า

• ห้องมุม Rare Unit มีแค่ชั้นละห้อง

• Fully furnished

• ใกล้ BTS Bearing เพียง 430 เมตร

🛏 รายละเอียดทรัพย์

• ขนาด 34.91 ตร.ม.

• 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

• ชั้น 19

• เฟอร์นิเจอร์ครบ

🌳 สิ่งอำนวยความสะดวก

📍 สถานที่ใกล้เคียง

• BTS Bearing (430 ม.)

• St. Andrews International School Sukhumvit 107

• Bitec Bangna

รหัสทรัพย์ BES 403

📞 สอบถามรายละเอียด / นัดชมห้อง

For inquiries or to schedule a viewing

📱 โทรศัพท์ (Call)

📞 094-946-3652 (คุณกวง / Khun Kuang)

📞 094-242-6936 (คุณหนิง / Khun Ning)

📞 089-496-5451 (คุณพัด / Khun Pat)

📞 06-5090-7257 (Office)

💬 ช่องทางออนไลน์ (Online Contact)

📍 WhatsApp : +66 94 946 3652

📍 WeChat : kuanghuiagent

💚 Line ID : @benchamas_estate (มี @)

👉 Add Line : [https://lin.ee/65lt6tU](https://lin.ee/65lt6tU)

🏢 Benchamas Estate

Professional Real Estate Agent | Buy – Sell – Rent Bangkok Properties

รายละเอียด

  • Knights Bridge Collage Sukhumvit 107
  • 3,590,000 (102,836 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 19
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Knights Bridge Collage Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไนท์บริดจ์ คอลลาจ สุขุมวิท 107

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

logo โครงการ น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
Notting Hill Sukhumvit 105

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

2.3 กม.

logo โครงการ เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
The Kith Plus Sukhumvit 113

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที