ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5829177

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 1/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 2/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 3/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 4/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 5/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 6/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 7/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 8/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 9/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 10/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 11/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 12/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 13/14
รูป ขายถูกที่สุด! State Tower Silom 192 ตร.ม. 4BR ชั้น 37 วิวโค้งแม่น้ำ เพียง 23.8 ลบ. - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
23,800,000 (123,958 บาท/ตร.ม.)
4 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 37
192 ตร.ม.

สเตท ทาวเวอร์ บางรัก กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

 ขายด่วน! State Tower สีลม ชั้น 37 ห้องมุม ขนาด 192 ตร.ม. ปล่อยของดี! ห้อง 4 ห้องนอนที่ราคาต่อตารางเมตรดีที่สุดในย่านนี้ เหมาะทั้งอยู่เองหรือปรับปรุงเพื่อเพิ่มมูลค่า ห้องไซส์ใหญ่ที่ตอบโจทย์ครอบครัวใหญ่ใจกลางสีลม-สาทร กับพื้นที่ 192 ตร.ม. ที่แบ่งสัดส่วนอย่างลงตัว

.

ความพิเศษที่คุณจะได้รับ 

Corner Unit : ห้องมุม รับลมดีมาก ได้ความเป็นส่วนตัวสูง แสงธรรมชาติเข้าถึงทุกห้อง

The View : ชั้น 37 วิวโค้งน้ำเจ้าพระยาแบบสะกดสายตา พ้นระยะตึกบัง เห็นพระอาทิตย์ตกทุกเย็น

Family Space : พื้นที่ 192 ตร.ม. จัดเต็ม 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ตอบโจทย์ครอบครัวใหญ่ใจกลางเมือง

Prime Location : ตั้งอยู่จุดตัดสีลม-เจริญกรุง ใกล้ทางด่วน และ BTS สะพานตากสิน เพียงไม่กี่ก้าว

ทำเลศักยภาพ : ใกล้ รร.กรุงเทพคริสเตียน, อัสสัมชัญ และเซนต์โยเซฟคอนเวนต์ (รับ-ส่งลูกสะดวกมาก)

Privacy & Prestige : ตั้งอยู่ในอาคารเดียวกับโรงแรม lebua เข้าออกสะดวก ปลอดภัย

.

เสนอขายเพียง : 23,800,000 บาท (ค่าโอนฝ่ายละครึ่ง)

#บริษัทบริการรับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์

#บริษัทบริการรับถ่ายรูปบ้านและคอนโด

#บริษัทรับติดตั้งผ้าม่าน #รับติดตั้งวอลล์เปเปอร์และพื้นspc

คุณอุกฤษฎ์ (ฟุ้ย) Tel. 0 8 4 - 6 5 8 - 4 1 6 9

.

รหัสทรัพย์สิน CD 1015

รายละเอียดทั้งหมด 

ประเภท : คอนโด

ความสูง : 68 ชั้น อยู่ชั้น 37

โครงการ : สเตท ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม (STATE TOWER CONDOMINIUM) อาร์ ซี เค ทาวเวอร์

ที่ตั้ง : ถนนสีลม (เจริญกรุง) แขวงสีลม เขตบางรัก กรุงเทพฯ

พื้นที่ใช้สอย : 192 ตร.ม. (รวมพื้นที่จอดรถ 2คัน) 

จำนวนห้อง : 4 ห้องนอน 3ห้องน้ำ 

ตกแต่ง : แอร์ 6เครื่อง / ตู้เย็น 2ประตู / ตู้เสื้อผ้า / เครื่องทำน้ำอุ่น / เตาไฟฟ้าพร้อมที่ดูดควัน / โต๊ะทานข้าว / ผ้าม่านกรองเเสง

ทิศหน้าทรัพย์ : ตะวันตก

ปีที่สร้าง : 2544

ทำเล : สาทร / สีลม 

GPS :

https://g.page/lebuastatetower?share

 

.

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ คุณอุกฤษฎ์ (ฟุ้ย)

Tel. 0 8 4 - 6 5 8 - 4 1 6 9 

Office Tel. 0 8 1 - 6 2 8 - 2 5 9 4

Email: ukrit.dtrust@gmail.com  

Line ID: fuii8524 หรือ @supmuenlan

Fan page: DTrustProperty / Fui.Dtrust.Property

www.dtrustproperty.com

  

รายละเอียด

  • State Tower
  • 23,800,000 (123,958 บาท/ตร.ม.)
  • 4 ห้องนอน
  • 37
  • ตะวันตก
  • 4 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 192 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า State Tower

68 ประกาศเช่า

ประกาศขาย State Tower

38 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สเตท ทาวเวอร์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ สี่พระยา - สามย่าน
Supalai Premier Si Phraya - Samyan

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร
Rhythm Sathorn

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ โนเบิล รีโว สีลม
Noble Revo Silom

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที