ขายถูกคอนโด แอสปาย พระราม 4 (Aspire rama4) ใกล้มหาวิทยาลัยกรุงเทพ 800 เมตร ถึงทางด่วนอาจณรงค์ 900 เมตร ถึง BTS เอกมัย
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3730537
เข้าชม :
แอสปาย พระราม 4 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขนาด 28.33 ตรม. ชั้น3 อาคารA
#ราคาขาย 1.99 ล้านบาท
(ค่าใช้จ่ายในวันโอนทุกอย่างคนละครึ่ง)
แถมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป
คอนโด ติดถนนใหญ่ เข้าออกได้ 2 ทาง บนถนนพระรามสี่ และกล้วยน้ำไท
สถานที่สำคัญใกล้
– BTS เอกมัย ระยะทาง 800 ม.
– BTS พระโขนง ระยะทาง 1.2 กม.
– โรงพยาบาลเทพธารินทร์ ระยะทาง 1 กม.
– โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท ระยะทาง 600 ม.
– โรงพยาบาลสุขุมวิท ระยะทาง 1.1 กม.
– มหาวิทยาลัยกรุงเทพ ระยะทาง 600 ม.
– โรงเรียนศรีวิกรม์ ระยะทาง 1.5 กม.
– บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4 ระยะทาง 2 กม.
– เทสโก้ โลตัส พระราม 4 ระยะทาง 1.9 กม.
– เกตเวย์ เอกมัย ระยะทาง 2 กม.
– ตึกมาลีนนท์ (ช่อง3) ระยะทาง 2 กม.
– อาคาร มโนรมย์ ระยะทาง 1.9 กม.
– อาคาร กรีนทาวเวอร์ ระยะทาง 1.4 กม.
– ทางขึ้น ทางด่วนอาจณรงค์ ระยะทาง 2.5 กม.
เป็นคอนโด High Rise 27 ชั้น 1 อาคาร และ 32 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการ 6-2-18 ไร่ห้องพักอาศัยรวม 1,432 ยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ห้องอเนกประสงค์, ห้องสมุด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, Access Card Control, รปภ. 24 ชม.
สนใจติดต่อ : ขนุน
Tel : 082-224-6979
Line id : kanoon.siri
หรือลิ้ง
https://line.me/ti/p/ttDgRYwgwJ
รับฝากขาย/เช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน ฟรีค่าใข้จ่ายจนกว่าจะขายได้
รายละเอียด
- Aspire Rama 4
- 1,990,000 (70,244 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 28.33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
192 ประกาศเช่า
91 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย พระราม 4
K.Nuch150526 Aspire Rama 4 (แอสปาย พระราม 4) จองภายใน พคนี้พิเศษ 2.29 ลบ1 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,299,000NEW !
P-111059 วิวเมืองสวย! แอสปาย พระราม4 ใกล้ BTS พระโขนง 1 ห้องนอน ราคาดี : เขตคลองเตย | Line Id @easythaihome | 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 18฿2,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 อาคาร B ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ แยกกล้วยน้ำไท1 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿3,290,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ แยกกล้วยน้ำไท1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿2,580,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ แยกกล้วยน้ำไท1 ห้องนอน28m2ชั้น 4฿2,390,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 อาคาร B ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ แยกกล้วยน้ำไท1 ห้องนอน28m2ชั้น 23฿2,350,000UPDATE !
[ด่วน! ราคาถูกที่สุด P-39943 ขายคอนโด แอสไพร์ พระราม 4 แต่งครบมีเครื่องซักผ้า ใกล้ BTS เอกมัย] | line @easythaihome 085-592-2897 | 2 ล้าน1 ห้องนอน28m2ชั้น 15฿2,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด Aspire พระราม 4 แบบ 1 ห้องนอน 28 ตรม เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS เอกมัย พระโขนง กล้วยน้ำไท สุขุมวิท คลองเตย : MJ26S-0101 ห้องนอน28.03m2ชั้น 12A฿2,100,000UPDATE !
💙💙 Hot Price 💙💙 ขาย/For SALE คอนโด Aspire Rama 4 (แอสปาย พระราม 4)1 ห้องนอน28m2ชั้น 24฿2,290,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด แอสปาย พระราม 4 อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ แยกกล้วยน้ำไท1 ห้องนอน28m2ชั้น 9฿2,580,000UPDATE !