ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5834835

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 1/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 2/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 3/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 4/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 5/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 6/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 7/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 8/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 9/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 10/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 11/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 12/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 13/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 14/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 15/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 16/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 17/18
รูป ขายถูกคอนโด จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 พัทยา ขลบุรี 32 ตรม ชั้น 7 ใกล้แหล่งท่องเที่ยว โควต้าต่างชาติ - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
990,000 (30,938 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
32 ตร.ม.

จอมเทียน สวีท คอนโดเทล 2 บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

1 นอน 1 น้ำ

พื้นที่ 32 ตรม. ชั้น 7

ระเบียงทิศเหนือ

แถมแอร์ ตู้เย็น เครื่องซักผ้า

ที่ตั้ง ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี

พิกัด

https://goo.gl/maps/xrrR4MyCeUNHXL6z7

สิ่งอำนวยความสะดวก

สระว่ายน้ำ ชั้น 2

รปภ. 24 ชม, CCTV

ที่จอดรถ

 

เดินทางสะดวก สะอาด สงบ อากาศดี

600 ม. ถนนทัพพระยา

500 ม. พัทยาทาวน์เวอร์

600 ม. สวนน้ำพัทยาพาร์ค

500 ม. ตลาดกลางคืนสวนพัทยา Night Market

1 กม. ชายหาด

1.5 กม. หาดจอมเทียน

4 กม. ถนนสุขุมวิท สายเก่า

 

ราคาขาย 990,000 บาท (30,937 บาท/ตรม.)

ค่าใช้จ่ายโอน 50:50

 

ติดต่อ ภวดล  0644691428

      Line ID : 0644691428

#ขายคอนโดสำหรับชาวต่างชาติเกษียณอายุ

#ขายคอนโดพัทยา

#คอนโดราคาถูกพัทยา

#ลงทุนคอนโด

รายละเอียด

  • Jomtien Sweet Condotel 2
  • 990,000 (30,938 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1
  • 1 ห้องนอน
  • ึ7
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 32 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Jomtien Sweet Condotel 2

บางละมุง ชลบุรี

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการใกล้เคียง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย มาเรย์ แอท พัทยา
Supalai Mare Pattaya

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Mare Pattaya

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ แกรนด์ คาริบเบียน พัทยา
Grande Caribbean Pattaya

0.5 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
Arcadia Beach Resort

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ทรีทอปส์ พัทยา