ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

3207383

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 1/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 2/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 3/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 4/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 5/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 6/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 7/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 8/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 9/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 10/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 11/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 12/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 13/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 14/15
รูป ขายถูก My Condo สุขุมวิท 52 สตูดิโอ 25 ตรม. เพียง 150 ม. จาก BTS อ่อนนุช เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
2,200,000 (88,460 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
24.87 ตร.ม.

มาย คอนโด สุขุมวิท 52 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Property ID: M2250

VDO: https://youtu.be/9K7ofZwmobs

คอนโด My Condo สุขุมวิท 52

ที่ตั้งโครงการ : BTS อ่อนนุช ซอยสุขุมวิท 52 ถนนสุขุมวิท บางจาก พระโขนง กทม.

ชั้น 2 (สูง 8 ชั้น)

พื้นที่ 24.87 ตร.ม.

สตูดิโอ

1 ห้องน้ำ

เคาว์เตอร์ครัว

แอร์ 1 เครื่อง

ขาย 2,200,000 บาท (ค่าโอนออกคนละครึ่ง)

ลักษณะเด่น :

คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช เดินเพียง 150 เมตร

อยู่ในซอยสุขุมวิท 52 ข้างโลตัสอ่อนนุช เข้าซอยนิดเดียว

ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วน เดินทางสะดวก

สภาพแวดล้อมดี ไม่พลุกพล่าน

ห้อง Studio ขนาด 24.87 ตรม. เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่ หิ้วกระเป๋ามาได้เลย

จะซื้ออยู่เองก็ดี หรือจะลงทุนปล่อยเช่าก็ง่าย

สิ่งอำนวยความสะดวก :

  • สระว่ายน้ำ
  • ฟิตเนส
  • สวนหย่อม
  • CCTV
  • ประตู Key Card
  • รปภ. 24 ชม.

สถานที่ใกล้เคียง :

  • BTS อ่อนนุช
  • ทางพิเศษเฉลิมมหานคร
  • สำนักงานเขตพระโขนง
  • บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า
  • เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช
  • เดอะฟิล สุขุมวิท 54
  • ท็อปส์ ซุปเปอร์มาร์เก็ต
  • เกตเวย์ เอกมัย
  • ไบเทค บางนา
  • เดอะ แบงค็อก มอลล์
  • รพ.กล้วยน้ำไท 2
  • ร.ร.นานาชาติ เวลลส์
  • ร.ร.พระกุมารเยซูวิทยา
  • ร.ร.นานาชาติ แองโกล สิงคโปร์ แคมปัส 64
  • ร.ร.นานาชาติ เบิร์คลีย์
  • วิทยาลัยเทคโนโลยีกรุงเทพ
  • วิทยาลัยเทคโนโลยีศรีวัฒนาบริหารธุรกิจ

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม

ติดต่อคุณอดิเทพ ภระมรทัต

Realty One Estate (Thailand) Co., Ltd.

(ในสังกัดสมาคมนายหน้าอสังหาริมทรัพย์ไทย)

Tel: 089-450-9646

LINE: @aditep.r1 หรือ http://line.me/ti/p/%40aditep.r1

email: aditep@archangelproperty.com

WhatsApp: +66894509646

Facebook: www.facebook.com/ArchangelProperty

Website: http://www.archangelproperty.com

#ขายคอนโด #ขายคอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดรถไฟฟ้าราคาถูก #คอนโดติดรถไฟฟ้าpantip #คอนโดติดรถไฟฟ้ามือสอง #คอนโดติดรถไฟฟ้าพร้อมอยู่ #คอนโดมือสองราคาถูก #คอนโดติดรถไฟฟ้าไม่เกิน2ล้าน #คอนโดใกล้รถไฟฟ้าราคาล้านต้นๆ #คอนโดมือสองล้านต้นๆ #คอนโดราคาถูก #ขายคอนโดbtsอ่อนนุช #ขายคอนโดอ่อนนุช #คอนโดอ่อนนุชพร้อมอยู่ #คอนโดอ่อนนุชราคาถูก #คอนโดอ่อนนุชขาย #คอนโดมือสองอ่อนนุชราคาถูก #คอนโดล้านต้นๆอ่อนนุช #คอนโดอ่อนนุช1ล้าน #คอนโดสุขุมวิท52 #คอนโดสุขุมวิท50 #คอนโดสุขุมวิท50มือสอง #คอนโดแถวสุขุมวิทราคาถูก #คอนโดมือสองสุขุมวิทราคาถูก #คอนโดย่านสุขุมวิทราคาล้านต้นๆ #คอนโดสุขุมวิท2ล้าน #mycondoสุขุมวิท52ขาย #mycondoสุขุมวิท52