📌ขายด่วนห้องเปล่า !! คอนโด Aspire Rattanathibet 2 ห้องขนาด 30 ตรม. ในราคาเพียง 1.6 ล้านบาท มีห้องจริง ไม่ใช่ห้องเรียกลูกค้าาา ✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5263220
เข้าชม :
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 เมืองนนทบุรี นนทบุรี -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วนห้องเปล่า !! คอนโด Aspire Rattanathibet 2 แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 ห้องขนาด 30 ตรม. ในราคาเพียง 1.6 ล้านบาท มีห้องจริง ไม่ใช่ห้องเรียกลูกค้าาา ✨
* รายละเอียดห้อง
รูปแบบ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 30 ตรม.
ชั้น 24
💲ราคาขาย 1.6 ล้านบาท (คนละครึ่งทุกรายการ)
เหมาะสำหรับซื้อไปตกแต่งเพิ่มตามสไตล์ที่ชอบ จะเอาไว้อยู่เอง หรือลงทุนก็ได้
**สนใจขอนัดชมห้องก่อนได้ **
สนใจรีบติดต่อเลย
โทร 088-762-3940 คุณม่า
ID Line : @together8
Property Together Co., Ltd. ยินดีให้บริการทุกท่านค่ะ
#AspireRattanathibet2
#คอนโดแอสปายรัตนาธิเบศร์2
#ขายคอนโด
#คอนโดพร้อมอยู่
รายละเอียด
- Aspire Rattanathibet 2
- 1,600,000 (53,333 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 24
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 30 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
67 ประกาศเช่า
57 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
🔺 ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿1,690,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน24m2ชั้น 11฿1,400,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร N ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน25m2ชั้น 25฿1,300,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 1 อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ ห้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน24m2ชั้น 11฿1,400,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿1,690,000UPDATE !
🏙️ คอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 เพียง 1.499 ล้าน 📍MRT บางกระสอ1 ห้องนอน24.96m2ชั้น 12฿1,499,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 24 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน24m2ชั้น 2฿1,250,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร A ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน26m2ชั้น 23฿1,590,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร N ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน25m2ชั้น 25฿1,450,000UPDATE !
ขายคอนโด แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Big C รัตนาธิเบศร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿1,690,000UPDATE !