ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5939470

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 1/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 2/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 3/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 4/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 5/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 6/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 7/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 8/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 9/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 10/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 11/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 12/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 13/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 14/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 15/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 16/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 17/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 18/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 19/20
รูป ขายด่วนOnpa Tower|ออนป้า ทาวเวอร์|2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  - รูปที่ 20/20
ดูรูปทั้งหมด 20 รูป
2,390,000 (35,672 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 14
67 ตร.ม.

ออนป้า ทาวเวอร์ บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน  ออนป้า ทาวเวอร์| Onpa Tower 🍀
คอนโดย่านบางพลัด-ศิรินธร เดินทางสะดวก

📍ทำเล|ใกล้MRT ศิรินธร,รพ.ยันฮี,รพ.ศิริราช ,ถนนศิรินธร,ถนนปิ่นเกล้า

                   ✨2,390,000 บาท ✨
                   ✨2,390,000บาท✨

▪️ชั้น 14 ขนาด 67 ตรม. ห้องกว้างงง มาก 
▪️แบบ2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ระเบียงกว้างมาก 
▪️35,00.-ต่อ ตรม.บาท ถูกมาก 
▪️เปลี่ยนพื้นใหม่,ทาสีใหม่ทั้งห้อง,
ครัวบิ๊วอินท์,ตู้เสื้อผ้าบิ๊วอินท์
▪️ผ่อนแบงค์เริ่มต้นเพียง 11,XXX รายได้ 20,000บาท ก็เป็นเจ้าของได้

สอบถามเพิ่มเติม|ปรึกษาเรื่องสินเชื่อ|นัดดูห้องจริง
ติดต่อ: Condo Showroom🚪
คุณแอน 📲เบอร์โทร|ไลน์: 081-6394347

รายละเอียด

  • Onpa Tower
  • 2,390,000 (35,672 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 14
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 67 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Onpa Tower

1 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Onpa Tower

3 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี พาร์ค ปิ่นเกล้า
คอนโดให้เช่า Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Pinklao

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ ปิ่นเกล้า
Life Pinklao

2.3 กม.

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ เออร์บาโน ราชวิถี
Urbano Rajavithi

1.4 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

1.9 กม.

เดินประมาณ 22 นาที

MRT สิรินธร

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

สถานีรถไฟฟ้าบางบำหรุ