🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5377932

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 1/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 2/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 3/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 4/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 5/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 6/7
รูป 🔥 ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! 🔥 Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
10,590,000 (84,048 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
126 ตร.ม.

เลค อเวนิว คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน!!!, ใจกลางอโศก ห้องหายาก!!! Code C20250800056..........Lake Avenue, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ตกแต่งบางส่วน, ราคาพิเศษ!!📣📣

@BTS Asoke 🚌

รายละเอียดห้อง

- 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 126 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ห้องหายาก

- ตกแต่งบางส่วน

- ราคาขาย 10,590,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

………………………………………………………………………………………………………………

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

………………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts deposits, sales, rentals of condos along the BTS and MRT lines.

………………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed to be the cheapest #Condo next to the skytrain

#Room for rent #condoforrent #Room for sale #condoforsale #nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #lakeavenue #btsasoke 

รายละเอียด

  • Lake Avenue
  • 10,590,000 (84,048 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1-9
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 126 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Lake Avenue

67 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Lake Avenue

17 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เลค อเวนิว

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 954 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
Edge Sukhumvit 23

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรบินสัน สุขุมวิท