🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5448889

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 1/6
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 2/6
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 3/6
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 4/6
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 5/6
รูป 🔥 ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา 🔥 ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
2,000,000 (58,824 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.

กรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภา ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายด่วน ห้องมุม พร้อมอยู่ Grene Condo ดอนเมือง–สรงประภา

ห้องสวย เฟอร์ครบ ของแถมแน่น หิ้วกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย

💰 ราคาเพียง 2,000,000 บาท

(ค่าใช้จ่ายวันโอน: ภาษี, อากร, ธรรมเนียมโอน คนละครึ่งทุกรายการ)

🏠 รายละเอียดห้อง

ห้องมุม ขนาด 34 ตร.ม.

ตึก 1C

ชั้น 4

เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

🛋 รายการของแถม

Digital door lock

เครื่องซักผ้าฝาหน้า

ไมโครเวฟ

ตู้เย็น

ทีวี 4K + Soundbar

แอร์

เตียง Dunlop มูลค่า 50,000 บาท

เครื่องทำน้ำอุ่น

ม่านทึบแสงห้องนอน (กันแสง 100%)

ตู้เสื้อผ้า + ตู้หนังสือ Built-in

✨ สิ่งอำนวยความสะดวกโครงการ

สระว่ายน้ำ

ฟิตเนส

สวนพักผ่อน

ที่จอดรถ

ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม. พร้อมกล้องวงจรปิด

🚗 ทำเลและการเดินทาง

ติดถนนสรงประภา

ใกล้สนามบินดอนเมือง

รถไฟฟ้าสถานีดอนเมือง

ทางด่วนอุดรรัถยา และทางด่วนดอนเมืองโทลล์เวย์

📞 สนใจนัดชมห้อง ติดต่อ

โทร: 086-386-3844 (คุณเอ๋)

Line: @together8

#GreneCondo #คอนโดดอนเมือง #คอนโดสรงประภา #ขายคอนโดมือสอง #คอนโดพร้อมอยู่ #คอนโดใกล้สนามบินดอนเมือง #CondoForSale #PropertyTogether

รายละเอียด

  • Grene Don Mueang - Song Prapha
  • 2,000,000 (58,824 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก 1C
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ กรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภา

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

ประกาศอื่นๆในโครงการ Grene Don Mueang - Song Prapha

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (33)
ยังไม่เจอประกาศ ในกรีเน่ ดอนเมือง - สรงประภาที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • คอนโดมิเนียม 133.32 ตร.ม. เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 684,000
    ขายคอนโด
    คอนโดมิเนียม 133.32 ตร.ม. เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร 684,000
    ดอนเมือง กรุงเทพมหานคร