📍 ขายด่วน! สยามโอเรียนเต็ล อีลีแคนซ์ 1 โควต้าชาวต่างชาติ ชั้น 7 วิวเมือง เฟอร์นิเจอร์ครบครัน พร้อมโอน ราคาเพียง 3.1 ล้านบาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6054881
เข้าชม :
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 1 บางละมุง ชลบุรี -
ข้อมูลประกาศ
🔥 คอนโดขาย สยามโอเรียนเต็ล อีลีแคนซ์ 1 – ประตูตำนาก พัทยา 🔥
📍 เรียลตี้51 สยามโอเรียนเต็ล อีลีแคนซ์ 1
✨ 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
✨ ขนาด: 49 ตร.ม.
✨ ชั้น 7
✨ วิวเมือง 🌆
✨ โควต้าชาวต่างชาติ
💰 ราคาขาย: 3,100,000 บาท
📑 ค่าโอน: 50/50
💵 ขายพร้อมผู้เช่า
รายได้ค่าเช่า: 14,000 บาท/เดือน
สัญญาเช่าถึงกันยายน 2569
🏢 โอกาสการลงทุนที่ยอดเยี่ยมในทำเลทองของพัทยา ใกล้ร้านอาหาร คาเฟ่ ร้านสะดวกซื้อ และชายหาด
โชว์ความรักนัดชมห้องได้ในเรื่อง
📞 โทร/วอตส์แอป : 📞 092-2632456
รายละเอียด
- Siam Oriental Elegance 1
- 3,100,000 (63,265 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 7
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 49 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางละมุง ชลบุรี
0 ประกาศเช่า
3 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 1

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 1 ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1952454)1 ห้องนอน49m2ชั้น 5฿3,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ
ขายคอนโด Unixx South Pattayaมีคอนโดขาย 120 ประกาศ

5.7 กม.
6.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Siam Oriental Elegance 1
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![FQ ขายคอนโด Grand Solaire Pattaya ราคา 11,000,000 บาท [SHN00054]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202503/20250324/HBTJnHw57vxHyzLtZdcA.jpg?width=486&height=360)