ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5888830

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 1/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 2/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 3/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 4/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 5/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 6/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 7/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 8/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 9/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 10/11
รูป ขายด่วน!! ราคาถูก 🌈✨ Lumpini Park Phahol 32 (1 Studio , 24.5 ตร.ม.) เพียง 2.59 MB เท่านั้น!! ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ โทร 092-2462653 Donut - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,590,000 (105,714 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
24.5 ตร.ม.

ลุมพินี พาร์ค พหล 32 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Lumpini Park Phahol 32 (ลุมพินี พาร์ค พหล 32)

- Studio 1 ห้องน้ำ

- พื้นที่ 24.5 ตร.ม.

💥เพียง 2.59 ล้านบาท

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

โทร :

092-2462653

Donut

ไลน์ :

092-2462653

(แอดจากเบอร์ได้ค่ะ)

สามารถติดต่อนัดชมโครงการได้เลยค่ะ

รายละเอียด

  • Lumpini Park Phahon 32
  • 2,590,000 (105,714 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 9
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 24.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Park Phahon 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี พาร์ค พหล 32

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ พรีมิโอ ควินโต
Premio Quinto

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

เกษตร

2.9 กม.

BTS รัชโยธิน

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที