ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6078165

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน! ที่ดินพร้อมอาคารพาณิชย์ในพัทยา ราคาพิเศษ - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
8,500,000 (20,581 บาท/ตร.วา)
1 ห้องน้ำ
1 ไร่ - 13 ตร.ว.

ข้อมูลประกาศ

"ลดราคาครั้งใหญ่! จาก 10 ล้าน ตอนนี้เหลือเพียง 8.5 ล้านบาท เหมาะสำหรับการพัฒนาอพาร์ทเมนท์หรือพูลวิลล่า"

โอกาสในการลงทุนที่น่าทึ่งใจกลางเมืองพัทยา ที่ดินผืนใหญ่พร้อมอาคารพาณิชย์ที่มีอยู่แล้ว มีจำหน่ายแล้วในราคาพิเศษ ตั้งอยู่ในย่านที่มีการเติบโตสูง ติดร้านอาหารท้องถิ่นชื่อดัง และใกล้ทางรถไฟ ให้การเข้าถึงสูงสุด

ข้อมูลจำเพาะของทรัพย์สิน:

ขนาดที่ดิน: 413 ตร.ว. (ประมาณ 1,652 ตร.ม. | 2 โฉนด)
อาคาร: รวมโครงสร้างร้านค้าที่มีอยู่แล้ว
​ที่ตั้ง: พัทยา จุดยุทธศาสตร์ติดร้านอาหารชื่อดัง/ใกล้ทางรถไฟ

​ราคาพิเศษ: เพียง 8.5 ล้านบาท (ลดจาก 10 ล้านบาท)

ศักยภาพในการพัฒนา: เหมาะสำหรับทำอพาร์ทเมนท์หรือที่พักอาศัย เหมาะสำหรับโครงการ บ้านพักพูลวิลล่า เหมาะสำหรับการค้า โชว์รูม หรือศูนย์โลจิสติกส์

รายละเอียด

  • 8,500,000 (20,581 บาท/ตร.วา)
  • 1 ห้องน้ำ
  • 1 ไร่13 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดินให้เช่า 9 ประกาศ

ที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดิน 629 ประกาศ

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Land for Sale in Siam Country Club near Mabprachan Lake Area
    ขายที่ดิน
    Land for Sale in Siam Country Club near Mabprachan Lake Area
    บางละมุง ชลบุรี
    ฿2,800,000
    UPDATE !
    0 ไร่ / 3 งาน / 48 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 3 ไร่ นาเกลือ
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 3 ไร่ นาเกลือ
    ชลบุรี
    ฿147,000,000
    UPDATE !
    3 ไร่ / 3 งาน / 68 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดิน แปลงใหญ่ นาเกลือ
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดิน แปลงใหญ่ นาเกลือ
    ชลบุรี
    ฿2,255,400
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดิน ซอยเนินพลับหวาน
    ขายที่ดิน
    ที่ดิน ซอยเนินพลับหวาน
    ชลบุรี
    ฿3,982,150
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดินน่าลงทุน หนองปลาไหล พัทยาตะวันออก