ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท

ขาย
ที่ดิน

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5634524

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 1/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 2/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 3/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 4/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 5/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 6/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 7/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 8/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 9/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 10/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 11/12
รูป ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือนาเกลือ ใกล้ รพ.กรุงเทพ ใกล้สุขุมวิท - รูปที่ 12/12
ดูรูปทั้งหมด 12 รูป
4,000,000 (22,472 บาท/ตร.วา)
178 ตร.ว.

บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ที่ดินพัทยาทำเลทอง พัทยาเหนือ นาเกลือ ใกล้สุขุมวิท เพียง 1กม. ใกล้ รพ.กรุงเทพ พัทยา

ขนาด 178 ตารางวา

เหมาะสำหรับ ลงทุน พูลวิลล่า

ขายเพียง 4ล้านบาท

โทร 0969914980

ไล pattaya holidayhomes

whatsapp +66863374525

รายละเอียด

  • 4,000,000 (22,472 บาท/ตร.วา)
  • 178 ตร.ว.

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

รถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

รถไฟฟ้า

เช่าที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดินให้เช่า 9 ประกาศ

ที่ดิน บางละมุง ชลบุรี

มีที่ดิน 628 ประกาศ

ไม่พบข้อมูลรถไฟฟ้า

ถ้ายังไม่เจอ ที่ดิน ที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายที่ดินในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ที่ดินแปลงใหญ่ 2.5 ไร่ขึ้นไป ในหนองใหญ่ 3 เมืองพัทยา
    ขายที่ดิน
    ที่ดินแปลงใหญ่ 2.5 ไร่ขึ้นไป ในหนองใหญ่ 3 เมืองพัทยา
    ชลบุรี
    ฿14,000,000
    UPDATE !
    2 ไร่ / 2 งาน / 88 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขาย ที่ดิน แปลงใหญ่ นาเกลือ
    ขายที่ดิน
    ขาย ที่ดิน แปลงใหญ่ นาเกลือ
    ชลบุรี
    ฿2,255,400
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ที่ดิน ซอยเนินพลับหวาน
    ขายที่ดิน
    ที่ดิน ซอยเนินพลับหวาน
    ชลบุรี
    ฿3,982,150
    UPDATE !

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ดิน 3 ไร่ นาเกลือ
    ขายที่ดิน
    ขายที่ดิน 3 ไร่ นาเกลือ
    ชลบุรี
    ฿147,000,000
    UPDATE !
    3 ไร่ / 3 งาน / 68 ตร.ว.

    ไม่มีโครงการ

  • ขายที่ 6 ไร่บางละมุง สามารถทำเป็นโรงงานขนาดเล็กได้