ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6049402

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15  ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม. - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
5,900,000 (97,279 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 15
60.65 ตร.ม.

เดอ ลาพีส จรัญ 81 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81

ขายด่วน คอนโดเดอ ลาพีส จรัญ 81

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 15

 ขนาดห้อง 60.65 ตร.ม.

สิ่งอำนวยความสะดวก

 กล้องวงจรปิด

 ฟิตเนส

 สกายเลานจ์

 สระว่ายน้ำ

 โถงรอลิฟท์ร้านอาหาร

 ที่จอดรถ

 รักษาความปลอดภัย 24 ชม.

 โรงพยาบาลวชิรพยาบาล

 สะพานพระราม 7

 โรงพยาบาลศิริราช ปิยมหาราชการุณย์

 วัดแก้วฟ้าจุฬามณี

 วัดสร้อยทอง พระอารามหลวง

 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ

ราคา 5,900,000 บาท

(97,279.4 บาท/ ตร.ม.)

Locations :

https://maps.app.goo.gl/Aeourq9pMkrpzkD56

สนใจติดต่อ 

ฝ้าย 066-1492662

Phynn Property

Line: Phyefine

รายละเอียด

  • De LAPIS Charan 81
  • 5,900,000 (97,279 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 15
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 60.65 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า De LAPIS Charan 81

59 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เออร์บาโน ราชวิถี
Urbano Rajavithi

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
Modern Condo Bangphlat - Charan 79