ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

2890591

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 1/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 2/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 3/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 4/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 5/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 6/7
รูป ขายด่วน คอนโดผ่อนตรง the cube plus มีนบุรี   📲📢สอบถาม  ld line  @condoboy - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,000,000 (70,175 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 5
28.5 ตร.ม.

เดอะคิวบ์ พลัส มีนบุรี มีนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขายคอนโดผ่อนตรงพร้อมผู้เช่า คอนโด The cube plus มีนบุรี ราคาขาย 2ล้านบาทถ้วน ตึกA ชั้น5 ห้อง9/99 ผู้เช่าเดือนละ 7,000บาท ขนาด28 ตรม. พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน ทีวี,ตู้เย็น,ไมโคเวฟ น้ำอุ่น เครื่องซักผ้า เตาไฟฟ้า,hood สนใจสอบถาม 0956191536 Id line @condoboy

รายละเอียด

  • The Cube Plus Minburi
  • 2,000,000 (70,175 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 5
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะคิวบ์ พลัส มีนบุรี

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอสต้า บลิซ รามอินทรา
Esta Bliss Ramintra

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Esta Bliss Ramintra

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Esta Bliss Ramintra

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

เทสโก้โลตัส มีนบุรี

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

วิทยาลัยเทคนิคมีนบุรี

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.นวมินทร์ 9

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

รพ.สินแพทย์ เสรีรักษ์

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

รพ.นวมินทร์ 9

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ The Cube Plus Minburi