ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ.

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5954636

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 1/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 2/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 3/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 4/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 5/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 6/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 7/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 8/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 9/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 10/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 11/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 12/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 13/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 14/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 15/16
รูป ขายด่วน! คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ  ห้อง LOFT 2 ชั้น วิว 180° ติด BTS ตลาดพลู พร้อมอยู่ เพียง 8.25 ลบ. - รูปที่ 16/16
ดูรูปทั้งหมด 16 รูป
8,250,000 (117,857 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 21
70 ตร.ม.

อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

For sale! Altitude Unicorn Sathorn-Tha Phra

อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ คอนโดแต่งครบพร้อมอยู่ 🚆 ติด BTS ตลาดพลู 

💥ลดเหลือเพียง 8,250,000บาท (ปกติ 8,500,000 บาท)💥

รายละเอียดห้อง

• ห้อง LOFT 2 ชั้น

• ขนาด: 53.23 ตร.ม.(รวม 70 ตร.ม)

• 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | ห้องนั่งเล่น | ห้องครัว

• ชั้น 21

*ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบอย่างดี ตกแต่งพร้อมอยู่

*เห็นวิว 180 องศา

พื้นที่ส่วนกลาง

• ฟิตเนส

• สระว่ายน้ำ

• สวน

• กล้องวงจรปิด

• ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

• ลานจอดรถในร่ม

• ห้องอบไอน้ำ

สถานที่ใกล้เคียง

• The Mall ท่าพระ : 700 เมตร

• Big C ดาวคะนอง : 4 กม.

• The Quarter : 1 กม.

• ตลาดพลู : 1.5 กม.

• ตลาดวัดกลาง : 2.2 กม.

• รพ.พญาไท 3 : 3.8 กม.

• รพ.บางไผ่ : 3.9 กม.

☎️ สนใจดูห้องวันนี้ / สอบถามได้ที่…HOUSEDO สาขาเอ็มโพเรียม

Website : https://emporium.housedo-th.com/

Tel: 061-464-9208 

Line: @housedo_em

E-mail:

contact@tarja.co.th

รายละเอียด

  • Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
  • 8,250,000 (117,857 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 21
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 70 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย สาทร - ท่าพระ
Aspire Sathorn - Thapra

1.8 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

logo โครงการ ไอดีโอ สาทร - ท่าพระ
IDEO Sathorn - Thapra

1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ลอฟท์ สถานีตลาดพลู
Supalai Loft Talat Phlu Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ ตากสิน - ท่าพระ
The Parkland Taksin - Thapra

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที