#A124464 ✅ 19/4/69 ขายคอนโด Altitude Unicorn Sathorn - Thapra 📲📢สอบถาม ld line @condoboy
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5977233
เข้าชม :
อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
#A124464 ✅ 19/4/69
ขายคอนโด Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ
รูปแบบห้อง loft 2 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
ชั้น 20 ขนาด 39.08 ตรม.
ราคาขาย 4.59 ล้านบาท ค่าโอนคนละครึ่ง
Fully furnished
แผนที่
https://maps.app.goo.gl/jbzirzYXnySotwPu6
บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด
02-114-3566
Id line @condoboy
https://lin.ee/MFNsIcV
ชมอัพเดตห้องใหม่ได้ทุกวันผ่านช่องทาง
Facebook:
https://www.facebook.com/profile.php?id=61576461171074
TikTok:
https://www.tiktok.com/@ddcondoland0?_r=1&_t=ZS-94v8QuQgLOK
Instagram:
https://www.instagram.com/webmasterddcondoland?igsh=MWViZzQ1Y2xrYmZs
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #realestate #property #เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดในกรุงเทพ #ddcondoland #Agent #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน
รายละเอียด
- Altitude Unicorn Sathorn - Thapra
- 4,590,000 (117,451 บาท/ตร.ม.)
- Duplex 2 ห้องนอน
- 20
- 2 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 39.08 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
230 ประกาศเช่า
53 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ
🍃OwMing310725🍃 อัลติจูด ยูนิคอร์น สาธร-ท่าพระ(Altitude Unicorn สาทร ท่าพระ)1 ห้องนอน31m2ชั้น 25฿4,500,000UPDATE !
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ MD-250690742 ห้องนอน45m2ชั้น 11-15฿5,500,000UPDATE !
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-250805101 ห้องนอน31m2ชั้น 5-10฿3,300,000UPDATE !
#SC13187 📌 ขาย | 🟦🟨อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร - ท่าพระ🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน24.42m2ชั้น 27฿3,990,000UPDATE !
[P-131682] ขายเพียง 2.6 ล้าน! แต่งครบพร้อมอยู่ Altitude Unicorn สาทร-ท่าพระ ย่านตลาดพลู 085-592-2897 Line: @easythaihome1 ห้องนอน24m2ชั้น 9฿2,600,000UPDATE !
P-143140 ต้องการขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ Ratchaphruek Rd, Talat Phlu, Thon Buri, Bangkok1 ห้องนอน34m2ชั้น 27฿4,790,000UPDATE !

ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex 2 ห้องนอน ขนาด 39 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน39m2ชั้น 20฿4,590,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด อัลติจูด ยูนิคอร์น สาทร-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ ตลาดกระต่ายมั่งคั่ง1 ห้องนอน25m2ชั้น 12฿3,200,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ
ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapraมีคอนโดขาย 52 ประกาศ

2 กม.

4 กม.
4.1 กม.
4.7 กม.