ขายด่วน! คอนโด Supalai Veranda Ratchavipha-Prachachuen ใกล้สถานีรถไฟฟ้าบางซ่อน ซื้อก่อนมิ.ย. 69 ฟรีค่าโอน!!
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5851789
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏠 รายละเอียดห้อง
- ห้องสตูดิโอ ขนาด 31.2 ตร.ม. ชั้น 17 ตึก West ทิศเหนือ วิวสระว่ายน้ำ+สวน ลมดี ไม่ร้อน ห้องโปร่ง อยู่สบาย พร้อมห้องครัวแยกจากห้องนอน
- เฟอร์นิเจอร์ : โซฟา, ชั้นวางทีวี, เตียงนอน+ฟูก, ตู้เสื้อผ้า, โต๊ะเครื่องแป้ง, โต๊ะกินข้าว+เก้าอี้
- เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 1 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, เครื่องดูดควันทำอาหาร
❗️❗️ราคาขาย❗️❗️
💸ราคา 1,900,000 บาท 💸
***ด่วน! ซื้อก่อนมิถุนายน2569 ฟรีค่าโอนและค่าใช้จ่ายอื่นๆ***
----------------------------------
***สนใจดูห้องจริง ติดต่อได้ที่***
☎โทร. 097-061-1040 (เกียร์), 081-766-2547 (นี)
📲Line ID : @natchakia.
รายละเอียด
- Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
- 1,900,000 (60,897 บาท/ตร.ม.)
- ตึก West
- สตูดิโอ
- 689
- 17
- เหนือ
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 31.2 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ
ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!
ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
140 ประกาศเช่า
102 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
ขาย คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น (2-bed room) ตีก center ชั้น8 ทิศเหนือ 🆔 line: eyannie2 ห้องนอน75.12m2ชั้น 8฿4,950,000UPDATE !
ขายถูก! 1-bed ชั้น7 ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ตึก C ทิศเหนือ วิวสระ 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน44m2ชั้น 7฿2,550,000UPDATE !
ขายขาดทุน ห้อง studio ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ชั้น17 ตึก W ทิศเหนือ🆔 line: eyannie1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 17฿1,900,000UPDATE !
ขายถูก! 1-bed ชั้น21 ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ตึก East ทิศเหนือ วิวสระ 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน44m2ชั้น 21฿2,690,000UPDATE !
ขายถูก! 1-bed ชั้น22 ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ตึก C 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน44m2ชั้น 22฿2,790,000UPDATE !
คอนโดต้องการขาย ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น ถ. ประชาชื่น บางซื่อ บางซื่อ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก1 ห้องนอน48m2ชั้น 5฿3,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 53442701 ห้องนอน43.67m2ชั้น 17฿2,990,000NEW !
ขายคอนโดศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 2 ห้องนอน โทร.09999838972 ห้องนอน81.55m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !
P-128488 🏢 ต้องการขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น Pracha Chuen Rd, Bang Sue, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28973 ห้องนอน120m2ชั้น 29฿9,140,000UPDATE !