คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น ใกล้ MRT บางซ่อน (ID 2902675)
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6056229
เข้าชม :
ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น 18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 43.75 ตารางเมตร, โครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางซื่อ ใกล้ MRT บางซ่อนติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
- สร้างเสร็จในปี 2017
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- ลานจอดรถในร่ม
- สระว่ายน้ำ
- กล้องวงจรปิด
ยังไม่เจอที่พักที่ถูกใจใช่หรือไม่
เรามุ่งเน้นไปที่การปล่อยเช่าและขายอสังหาริมทรัพย์ทั่วประเทศไทย ทั้งในกรุงเทพฯ ภูเก็ต พัทยา หัวหิน เกาะสมุย เชียงใหม่ และที่อื่นๆ อีกมากมาย ด้วยบริการจากทีมงานที่เป็นมืออาชีพ รวดเร็ว และหลากหลายภาษา เราเป็นหนึ่งในตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ชั้นนำของประเทศไทย และสามารถช่วยจัดหาที่พักสำหรับเช่า และขายให้กับคุณได้
ติดต่อเราเลยวันนี้ เพื่อจัดหาอสังหาริมทรัพย์ที่เหมาะสมที่สุดให้กับคุณในราคาสุดคุ้ม - โดยที่ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ
--- PropertyScout ---
รายละเอียด
- Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
- 3,250,000 (74,286 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 43.75 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

18/9 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
139 ประกาศเช่า
101 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา - ประชาชื่น
📌 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร 1 ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿1,990,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร W ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน120m2ชั้น 29฿9,500,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร W ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 120 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน2 ห้องนอน120m2ชั้น 29฿9,500,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ตลาดบางซ่อน1 ห้องนอน43m2ชั้น 25฿3,250,000NEW !
ขาย คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา – ประชาชื่น ขนาด 32 ตร.ม. ตึก E ตึกด้านหน้า1 ห้องนอน32m2ชั้น 27฿1,890,000UPDATE !

ขายคอนโดศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 2 ห้องนอน โทร.09999838972 ห้องนอน81.55m2ชั้น 20฿5,000,000UPDATE !
ขาย คอนโด ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น (2-bed room) ตีก center ชั้น8 ทิศเหนือ 🆔 line: eyannie2 ห้องนอน75.12m2ชั้น 8฿4,950,000UPDATE !
ขายถูก! 1-bed ชั้น7 ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ตึก C ทิศเหนือ วิวสระ 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน44m2ชั้น 7฿2,550,000UPDATE !
ขายขาดทุน ห้อง studio ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ชั้น17 ตึก W ทิศเหนือ🆔 line: eyannie1 ห้องนอน31.5m2ชั้น 17฿1,900,000UPDATE !
ขายถูก! 1-bed ชั้น21 ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา ประชาชื่น ตึก East ทิศเหนือ วิวสระ 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน44m2ชั้น 21฿2,690,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ
ขายคอนโด Regent Home 27 Bangsonมีคอนโดขาย 62 ประกาศ

5.6 กม.
6.9 กม.
6.6 กม.
4.3 กม.
5 กม.
5.6 กม.
4.4 กม.
4.6 กม.
2 กม.
4.6 กม.
6.5 กม.
7.7 กม.
3.9 กม.
3.7 กม.
4.4 กม.
2.2 กม.
0 กม.
4.6 กม.
2.3 กม.
2.4 กม.
4.8 กม.
5.3 กม.
4.5 กม.
6.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai Veranda Ratchavipha - Prachachuen
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![[P-91824] เจ้าของลดราคา! ศุภาลัย เวอเรนด้า รัชวิภา-ประชาชื่น 2.95M | 1 นอน 44 ตรม. ตึก Center ชั้น 17 วิวสระ 085-592-2897 Line: @easythaihome](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202604/20260430/3aKxHbwDuNz9Lp3ZDqsU.jpg?width=486&height=360)