🔥ขายด่วน The Parkland Charan-Pinklao - 1 Bed Plus พร้อมอยู่🔥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5174776
เข้าชม :
เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า บางพลัด กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขายด่วน💸ราคา 3,290,000 บาท💸
🏢The Parkland Charan-Pinklao : 1 Bed plus พร้อมอยู่🏢
.
🚇MRT สถานีบางยี่ขัน🚇
.
🛋รายละเอียดห้อง🛋
- 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ
- ขนาด 34.61 ตร.ม.
- ชั้น 14 วิวสระว่ายน้ำ
-ตึก B
.
✅เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าให้ตามภาพ✅
.
💸ราคาขาย 3,290,000 บาท💸
(ค่าใช้จ่ายในการโอนคนละครึ่ง)
.
☎️ สนใจนัดชมห้อง ติดต่อ Agent ประจำโครงการ :
062-009-2425 ,098-097-6962
Line ID : atpropertynr
รายละเอียด
- The Parkland Charan - Pinklao
- 3,290,000 (95,059 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- 1 ห้องนอน
- B1415
- 14
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 34.61 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
153 ประกาศเช่า
55 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ - ปิ่นเกล้า
🚆mrt บางยี่ขัน🚆 🌟แปลนครัวแยก 34.69ตรม🌟 ขาย เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ ปิ่นเกล้า🔥1 ห้องนอน34.69m2ชั้น 17฿3,150,000UPDATE !
✨For sale condo one bed plus ✨mrt บางยี่ขัน🚆The Parkland Charan Pinklao🔥1 ห้องนอน34.61m2ชั้น 14฿3,050,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า อาคาร C ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Tesco Lotus ปิ่นเกล้า1 ห้องนอน35m2ชั้น 17฿3,150,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus ปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿2,870,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ-ปิ่นเกล้า 6689481 ห้องนอน34m2ชั้น 14฿3,750,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ-ปิ่นเกล้า 17531641 ห้องนอน30m2ชั้น 13฿3,100,000UPDATE !
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญฯ-ปิ่นเกล้า 61444551 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿2,800,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด 2ห้องนอน ราคาดี ✅ เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า The Parkland Charan–Pinklao ใกล้ MRT บางยี่ขัน2 ห้องนอน60.9m2ชั้น 12฿6,190,000NEW !
🎉 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า อาคาร C ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus ปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 16฿3,190,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ พาร์คแลนด์ จรัญ-ปิ่นเกล้า อาคาร B ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus ปิ่นเกล้า1 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿3,100,000UPDATE !