🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5866322

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 1/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 2/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 3/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 4/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 5/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 6/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 7/8
รูป 🔥 ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ81 one bed plus 🔥 - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,690,000 (77,971 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
34.5 ตร.ม.

เดอ ลาพีส จรัญ 81 บางพลัด กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🔥 ขาย คอนโด mrt บางพลัด 🚆

Sages0448 🌟 one bed plus 🌟

ขาย เดอ ลาพีส จรัญฯ 81 De Lapis Charan 81 

🔥ราคา 2.69 ล้านบาท🔥

ชั้น 2

ขนาด 34.5 ตรม 

1 ห้องนอน+ 

1 ห้องน้ำ

1 ที่จอดรถ

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ** 

-แอร์ 3 เครื่องทุกห้อง

ใกล้สถานที่สำคัญ 

- รพ. ยันฮี (1.8 km)

- รพ. วชิรพยาบาล (3.6 km)

- รพ. ศิริราช (5.5 km)

- เซ็นทรัลปิ่นเกล้า (4.2)

- ร.ร.เซนต์คาเบรียล (4.2 km)

- ร.ร.เรียนเซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ (4.3 km)

- ม. พระจอมเกล้าพระนครเหลือ (4.5 km)

- ม. สวนดุสิต / สวนสุนันทา(4.5 km)

- ม. ธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ (6.1 km)

🌟นัดหมายเข้าชม🌟

🌟รายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ค่ะ🌟

ติดต่อ 0815236654

Line id 0815236654

✅ทักไลน์ได้เลยค่ะ✅

❌Inbox Fb ไม่เด้ง ข้อความไม่ขึ้นค่ะ❌

Sage Property Agent

🙏ไม่รับ co Agent ❌ no co Agent ❌

#ทักไลน์สอบถาม #ยินดีให้บริการค่ะ

#คอนโด #ปิ่นเกล้า #จรัญฯ #ปิ่นเกล้า-จรัญฯ #จรัญฯ-ปิ่นเกล้า #คอนโดปิ่นเกล้า #คอนโดจรัญฯ #คอนโดจรัญฯ-ปิ่นเกล้า #คอนโดปิ่นเกล้า-จรัญฯ #คอนโดศิริราช #คอนโดใกล้ศิริราช #ธรรมศาสตร์ท่าพระจันทร์ #เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

#บริการรับฝาก ขาย เช่า คอนโด#

❌งดก๊อปเทมเพลทไปโพสต่อทุกกรณี❌

รายละเอียด

  • De LAPIS Charan 81
  • 2,690,000 (77,971 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34.5 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
De LAPIS Charan 81

บางพลัด กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า De LAPIS Charan 81

67 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอ ลาพีส จรัญ 81

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
The Tree RIO Bang - Aor Station

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

logo โครงการ บริกซ์ คอนโดมิเนียม
Brix Condominium

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เออร์บาโน ราชวิถี
Urbano Rajavithi

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ โมเดิร์น คอนโด บางพลัด - จรัญ 79
Modern Condo Bangphlat - Charan 79