**ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5971487

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 1/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 2/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 3/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 4/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 5/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 6/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 7/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 8/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 9/10
รูป **ขายด่วน** RB24159 คอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,190,000 (76,174 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
28.75 ตร.ม.

เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ชั้น 4 ขนาด 28.75ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 

ขายเพียง 2,190,000 บาท  

ค่าโอน 50/50

>> เฟอร์นิเจอร์ครบตามรูป + เครื่องใช้ไฟฟ้า

ห้องจดหมาย

สระว่ายน้ำระบบเกลือ ความยาว 50 เมตร

สระเด็ก

Floating Sunken Seat

Co-Working Space

Co-Kitchen Space

>> สถานที่สำคัญใกล้เคียง

Big C วงศ์สว่าง 400 ม.

สวนสุขภาพประชานุกูล 1.4 กม.

ปั๊มคาลเท็กซ์ 1.6 กม.

ตลาดประชานิเวศน์ 2.9 กม.

La Unique Boutique Mall 3.1 กม.

กระทรวงสาธารณสุข 3.3 กม.

Tesco Lotus ประชาชื่น 3.3 กม.

Big C ติวานนท์ 3.5 กม.

สนใจติดต่อสอบถาม 

📱Line Id : @mproperty ( มี @ ด้วยนะครับ ) 

📱ลิงค์ ไลน์ https://lin.ee/EgAmCsV

รายละเอียด

  • THE LINE Wongsawang
  • 2,190,000 (76,174 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )
ยืนยันแล้ว
THE LINE Wongsawang

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า THE LINE Wongsawang

191 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม 27 บางซ่อน
Regent Home 27 Bangson

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 27 Bangson

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

logo โครงการ แอสปาย รัชดา - วงศ์สว่าง
Aspire Ratchada - Wongsawang

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ เดอะ พาร์คแลนด์ รัชดา - วงศ์สว่าง
The Parkland Ratchada - Wongsawang

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที