🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6057529

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 1/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 2/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 3/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 4/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 5/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 6/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 7/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 8/9
รูป 🔥 ขายด่วน 🔥 Plus 67 (BTS พระโขนง) คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ  - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
6,200,000 (85,742 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 8
72.31 ตร.ม.

พลัส 67 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

Plus 67 (พลัส 67)

เดินทางไป BTS พระโขนงได้สะดวก

คอนโด Low-rise 9 ชั้น บรรยากาศเงียบสงบ

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน

2 Bedrooms | 2 Bathrooms

72.31 sq.m. | 8th Floor

Selling price: THB 6,200,000

Transfer fee 50/50

Contact

Line: @cayla.property

Call: 065-923-5165 คุณมะปราง

Call: 092-326-5665 คุณพศ

(Agent Post)

รายละเอียด

  • Plus 67
  • 6,200,000 (85,742 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 2 ห้องนอน
  • 8
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 72.31 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Plus 67

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Plus 67

23 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Plus 67

19 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัส 67

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48